സൈക്കിള്‍ താരങ്ങള്‍ക്ക്​ ആ​ശം​സ​യ​ര്‍​പ്പി​ച്ച്‌​ ശൈ​ഖ്​ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ നേ​രി​​ട്ടെ​ത്തി

0

യു.​എ.​ഇ വൈ​സ്​ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റും ​പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യും ദു​ബൈ ഭ​ര​ണാ​ധി​കാ​രി​യു​മാ​യ ശൈ​ഖ്​ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ ബി​ന്‍ റാ​ശി​ദ്​ ആ​ല്‍ മ​ക്​​തൂം.സൈ​ക്ലി​ങ്​ ന​ട​ന്ന ബു​കാ​ദ​ര റൗ​ണ്ട്​ എ​ബൗ​ട്ട്​ മു​ത​ല്‍ പാം​ജു​മൈ​റ വ​രെ​യു​ള്ള യാ​ത്ര​ക്കി​ടെ​യാ​ണ്​ ശൈ​ഖ്​ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ ആ​ശം​സ​യു​മാ​യി എ​ത്തി​യ​ത്. സൈ​ക്കി​ള്‍ താ​ര​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക്​ നേ​രെ കൈ​യു​യ​ര്‍​ത്തി​യും അ​ഭി​വാ​ദ്യ​മ​ര്‍​പ്പി​ച്ചും അ​​ദ്ദേ​ഹം ആ​ശം​സ​ക​ള്‍ നേ​ര്‍​ന്നു. ഹോ​സ്​​പി​റ്റാ​ലി​റ്റി ആ​ന്‍​ഡ്​ പ്രോ​​ട്ടോ​കോ​ള്‍ വി​ഭാ​ഗം ഡ​യ​റ​ക്​​ട​ര്‍ ജ​ന​റ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ സ​ഈ​ദ്​ സു​ലീ​മാ​നും ഒ​പ്പ​മു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു.യു.​എ.​ഇ​യി​ലെ യു​വ​ജ​ന​ത​യും അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര താ​ര​ങ്ങ​ളും ഇ​ത്ത​ര​മൊ​രു കാ​യി​ക​മ​ത്സ​ര​ത്തി​ല്‍ പ​​ങ്കെ​ടു​ക്കു​ന്ന​ത്​ കാ​ണു​ന്ന​തി​ല്‍ സ​ന്തോ​ഷ​മു​ണ്ടെ​ന്ന്​ അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. സൈ​ക്ലി​ങ്​ അ​തി​ക​ഠി​ന​മാ​യ മ​ത്സ​ര​മാ​ണ്.ശാ​രീ​രി​ക ക്ഷ​മ​ത​യും ആ​രോ​ഗ്യ​വും ആ​ഗ്ര​ഹ​വും ഉ​ണ്ടെ​ങ്കി​ല്‍ മാ​ത്ര​മെ ​ഇ​ത്ത​രം ലോ​ക​ടൂ​ര്‍​ണ​മെന്‍റി​ല്‍ പ​​ങ്കെ​ടു​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യൂ. രാ​ജ്യ​ത്തി​െന്‍റ ഭൂ​രി​പ​ക്ഷം പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ലും സ​ഞ്ച​രി​ക്കു​ന്ന ടൂ​ര്‍​ണ​മെന്‍റ്​ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ച സം​ഘാ​ട​ക​രെ അ​ഭി​ന​ന്ദി​ക്കു​ന്നു​വെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. ഇ​ത്ര​യും ​പ്ര​ചോ​ദ​ന​മേ​കു​ന്ന നേ​താ​വി​നെ ലോ​ക​ത്ത്​ വേ​റെ എ​വി​ടെ കാ​ണാ​ന്‍ ക​ഴി​യും എ​ന്നാ​ണ്​ ദു​ബൈ കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി​യും എ​ക്​​സി​ക്യൂ​ട്ടി​വ്​ കൗ​ണ്‍​സി​ല്‍ ചെ​യ​ര്‍​മാ​നു​മാ​യ ശൈ​ഖ്​ ഹം​ദാ​ന്‍ ബി​ന്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ ബി​ന്‍ റാ​ശി​ദ്​ ആ​ല്‍ മ​ക്​​തൂം ട്വി​റ്റ​റി​ല്‍ അ​ഭി​പ്രാ​യ​പ്പെ​ട്ട​ത്. ശൈ​ഖ്​​മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ സൈ​ക്കി​ള്‍ താ​ര​ങ്ങ​ളെ അ​ഭി​വാ​ദ്യം ചെ​യ്യു​ന്ന ചി​ത്ര​ത്തി​നൊ​പ്പം ”ഇ​ത്​ സ​മ​യം ഉ​ച്ച​ക്ക്​ ഒ​രു​മ​ണി​യാ​ണെ​ന്നും ദു​ബൈ​യി​ലെ ഏ​റ്റ​വും തി​ര​ക്കേ​റി​യ ന​ഗ​ര​മാ​ണെ​ന്നും” അ​ദ്ദേ​ഹം കു​റി​ച്ചു.

യു.​എ.​ഇ വേ​ള്‍​ഡ്​ ടൂ​റി​െന്‍റ ആ​റാം സ്​​റ്റേ​ജി​ല്‍ സാം ​ബെ​ന്ന​റ്റ്​ ഒ​ന്നാം സ്​​ഥാ​ന​ത്ത്​ ഫി​നി​ഷ്​ ചെ​യ്യു​ന്നു

ആ​റാം സ്​​റ്റേ​ജി​ലും സാം ​ബെ​ന്ന​റ്റ്ദു​ബൈ: യു.​എ.​ഇ വേ​ള്‍​ഡ്​ ടൂ​റി​െന്‍റ ആ​റാം സ്​​റ്റേ​ജി​ലും സാം ​െ​ബ​ന്ന​റ്റ്​ ജേ​താ​വാ​യി. എ​ലി​യ വി​വി​യാ​നി, പാ​സ്​​ക​ല്‍ അ​ക്ക​ര്‍​മാ​ന്‍ എ​ന്നി​വ​രെ പി​ന്ത​ള്ളി​യാ​ണ്​ സാം ​ബെ​ന്ന​റ്റ്​ ജേ​താ​വാ​യ​ത്. നാ​ലാം സ്​​റ്റേ​ജി​ലും ബെ​ന്ന​റ്റാ​യി​രു​ന്നു ഒ​ന്നാ​മ​ന്‍. ദു​ബൈ ന​ഗ​ര​ത്തി​ലൂ​ടെ 165 കി​ലോ​മീ​റ്റ​റാ​യി​രു​ന്നു ആ​റാം സ്​​റ്റേ​ജ്. ഇ​തേ​തു​ട​ര്‍​ന്ന്​ ന​ഗ​ര​ത്തി​ല്‍ ഗ​താ​ഗ​ത നി​യ​ന്ത്ര​ണ​മേ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രു​ന്നു. മ​ണി​ക്കൂ​റി​ല്‍ 46.613 കി​ലോ​മീ​റ്റ​ര്‍ വേ​ഗ​ത​യി​ല്‍ കു​തി​ച്ചു​പാ​ഞ്ഞ ​സാം ​ബെ​ന്ന​റ്റ്​ 3.32.23 മ​ണി​ക്കൂ​റി​ല്‍ ഫി​നി​ഷി​ങ്​ ലൈ​ന്‍ തൊ​ട്ടു. അ​തേ​സ​മ​യം, ഓ​വ​റോ​ള്‍ കി​രീ​ട​ത്തി​നാ​യു​ള്ള പോ​രാ​ട്ട​ത്തി​ല്‍ യു.​എ.​ഇ ടീം ​എ​മി​റേ​റ്റ്​​സി​െന്‍റ താ​രം ത​ദെ​ജ്​ പൊ​ഗാ​ക​ര്‍ ലീ​ഡ്​ തു​ട​രു​ക​യാ​ണ്. ആ​ദം യാ​റ്റ്​​സ്, ജൊ​ആ​വോ അ​ല്‍​മെ​യ്​​ദ എ​ന്നി​വ​ര്‍ തൊ​ട്ടു​പി​ന്നാ​ലെ​യു​ണ്ട്. ഇ​ന്നാ​ണ്​ ചാ​മ്ബ്യ​ന്‍​ഷി​പ്പ്​ സ​മാ​പി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇ​ന്ന്​ അ​ബൂ​ദ​ബി​യി​ല്‍ ന​ട​ക്കു​ന്ന ഏ​ഴാം സ്​​റ്റേ​ജാ​യി​രി​ക്കും ചാ​മ്ബ്യ​ന്‍​മാ​രെ നി​ശ്ച​യി​ക്കു​ന്ന​ത്. 147 കി​ലോ​മീ​റ്റ​ര്‍ ദൈ​ര്‍​ഘ്യം വ​രു​ന്ന സ്​​റ്റേ​ജ്​ യാ​സ്​ മാ​ളി​ല്‍​നി​ന്ന്​ തു​ട​ങ്ങി അ​ബൂ​ദ​ബി ബാ​ക്ക്​​വാ​ട്ട​റി​ല്‍ സ​മാ​പി​ക്കും.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.