ബ്രി​ട്ട​നി​ല്‍നി​ന്ന്​ വാങ്ങിയ അ​ല്‍ സു​ബാ​റ പ​ട​ക്ക​പ്പ​ല്‍ ബ​ഹ്റൈ​നി​ലെ​ത്തി

0

വി​വി​ധ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ള്‍ താ​ണ്ടി​യാ​ണ് ക​പ്പ​ല്‍ ബ്രി​ട്ട​നി​ലെ ഫാ​ള്‍​മൗ​ത് തു​റ​മു​ഖ​ത്തു നി​ന്നും റോ​യ​ല്‍ ബ​ഹ്റൈ​ന്‍ നേ​വി​യു​ടെ കീ​ഴി​ലു​ള്ള സ​ല്‍മാ​ന്‍ നേ​വ​ല്‍ ബേ​സി​ല്‍ എ​ത്തി​യ​ത്. തു​റ​മു​ഖ​ത്ത് ന​ല്‍കി​യ സ്വീ​ക​ര​ണ​ത്തി​ന് ബ​ഹ്റൈ​ന്‍ റോ​യ​ല്‍ നേ​വി ക​മാ​ന്‍​ഡ​ര്‍ അ​ഡ്​​മി​റ​ല്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ് യൂ​സു​ഫ് അ​ല്‍ അ​സം നേ​തൃ​ത്വം ന​ല്‍കി.രാ​ജാ​വ് ഹ​മ​ദ് ബി​ന്‍ ഈ​സ ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ, കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി​യും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ പ്രി​ന്‍സ് സ​ല്‍മാ​ന്‍ ബി​ന്‍ ഹ​മ​ദ് ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ, ബി.​ഡി.​എ​ഫ് ക​മാ​ന്‍​ഡ​ര്‍ ഫീ​ല്‍ഡ് മാ​ര്‍ഷ​ല്‍ ശൈ​ഖ് ഖ​ലീ​ഫ ബി​ന്‍ അ​ഹ്മ​ദ് ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ എ​ന്നി​വ​ര്‍ക്ക് അ​ദ്ദേ​ഹം ആ​ശം​സ​ക​ള്‍ നേ​ര്‍ന്നു.ബി.​ഡി.​എ​ഫി​െന്‍റ പ്ര​തി​രോ​ധ ശേ​ഷി വ​ര്‍ധി​പ്പി​ക്കാ​നും കൂ​ടു​ത​ല്‍ ക​രു​ത്ത് ന​ല്‍കു​ന്ന​തി​നും യു​ദ്ധ​ക്ക​പ്പ​ല്‍ സ​ഹാ​യി​ക്കു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.