വ​ലി​യ​ ​പ​രാ​ജ​യം​ ​നേ​രി​ട്ടി​ട്ടും​ ട്രംപ് ​ ​ഇ​തു​വ​രെ​ ​അ​ത് ​അം​ഗീ​ക​രി​ക്കാ​ന്‍​ ​ത​യ്യാ​റാ​യി​ട്ടി​ല്ല

0

താ​ന്‍​ ​യ​ഥാ​ര്‍​ത്ഥ​ത്തി​ല്‍​ ​വി​ജ​യി​ച്ചെ​ന്നും​ ​അ​ഴി​മ​തി​യും​ ​വോ​ട്ടിം​ഗി​ലെ​ ​ക​ള്ള​ക്ക​ളി​ക​ളും​ ​കാ​ര​ണ​മാ​ണ് ​ബൈ​ഡ​ന്‍​ ​വി​ജ​യി​ച്ച​ത് ​എ​ന്നു​മാ​ണ് ​അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന്റെ​ ​പ​ക്ഷം.​ ​പ​ല​ ​സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലെ​യും​ ​കോ​ട​തി​ക​ളി​ല്‍​ ​പ​രാ​തി​ക​ളും​ ​ന​ല്കി​ക്ക​ഴി​ഞ്ഞി​രി​ക്കു​ന്നു.​ ​ഇ​വ​യെ​ല്ലാം​ ​സു​പ്രീം​ ​കോ​ട​തി​യി​ല്‍​ ​എ​ത്തു​മെ​ന്നും​ ​അ​വി​ടെ​ ​താ​ന്‍​ ​നി​യ​മി​ച്ച​ ​ജ​ഡ്‌​ജി​മാ​ര്‍​ ​ത​ന്നെ​ ​സ​ഹാ​യി​ക്കു​മെ​ന്നു​മാ​ണ് ​അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന്റെ​ ​ഉ​റ​ച്ച​ ​വി​ശ്വാ​സം.​ ​ഇ​തൊ​ന്നും​ ​ന​ട​ന്നി​ല്ലെ​ങ്കി​ല്‍​ ​രാ​ജ്യം​ ​വി​ടു​ക​യോ​ ​ജ​യി​ലി​ല്‍​ ​പോ​വു​ക​യോ​ ​ചെ​യ്യേ​ണ്ടി​വ​രും​ ​എ​ന്നാ​ണ് ​അ​മേ​രി​ക്ക​ന്‍​ ​വാ​രി​ക​ ​ന്യൂ​യോ​ര്‍​ക്ക​ര്‍​ ​അ​ഭി​പ്രാ​യ​പ്പെ​ട്ടി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.ട്രം​പി​ന് ​ഏ​ക​ദേ​ശം​ 300​ ​മി​ല്യ​ണ്‍​ ​ഡോ​ള​റോ​ളം​ ​ക​ട​ബാ​ദ്ധ്യ​ത​യു​ണ്ട്.​ ​അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​നെ​തി​രാ​യി​ ​ധാ​രാ​ളം​ ​കേ​സു​ക​ള്‍​ ​കോ​ട​തി​ക​ളി​ല്‍​ ​വ​രാ​നാ​ണ് ​സാ​ദ്ധ്യ​ത.​ ​എ​ന്നാ​ല്‍​ ​അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന് ​ലോ​ക​മെ​മ്ബാ​ടും​ ​ധാ​രാ​ളം​ ​സ​മ്ബ​ത്തു​ള്ള​തു​കൊ​ണ്ട് ​ക​ട​ങ്ങ​ള്‍​ ​തീ​ര്‍​ക്കാ​വു​ന്ന​തേ​യു​ള്ളൂ.​ ​അ​ങ്ങ​നെ​ ​കു​റ്റ​വി​മു​ക്ത​നാ​യി​ ​അ​മേ​രി​ക്ക​യി​ല്‍​ ​തു​ട​രു​ക​യാ​ണെ​ങ്കി​ല്‍​ ​റി​പ്പ​ബ്‌​ളി​ക്ക​ന്‍​ ​പാ​ര്‍​ട്ടി​യു​ടെ​ ​നേ​തൃ​നി​ര​യി​ലേ​ക്കു​ ​വ​രാ​നും​ 2024​ ​ല്‍​ ​വീ​ണ്ടും​ ​പ്ര​സി​ഡ​ന്റ് ​സ്ഥാ​ന​ത്തേ​ക്ക് ​മ​ത്സ​രി​ക്കാ​നു​മാ​ണ് ​അ​ദ്ദേ​ഹം​ ​ആ​ഗ്ര​ഹി​ക്കു​ന്ന​ത്.​ ​

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.