ഫു​ട്‌​ബോ​ള്‍ ഇ​തി​ഹാ​സം ഡി​യേ​ഗോ മാ​റ​ഡോ​ണ​യു​ടെ മ​ര​ണ​ത്തി​ല്‍ ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്ത​മി​ല്ലെ​ന്ന് ഡോ​ക്ട​ര്‍ ലി​യോ​പോ​ള്‍​ഡ് ലൂ​ക്കെ

0

ബു​വാ​നോ​സ് ആ​രീ​സ്: അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തോ​ട് പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ക്കു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.മ​റ​ഡോ​ണ​യു​ടെ മ​ര​ണ​ത്തി​ല്‍ ത​നി​ക്ക് ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്ത​മി​ല്ലെ​ന്നും ലി​യോ​പോ​ള്‍​ഡ് ലൂ​ക്കെ പ​റ​ഞ്ഞു. ഡീ​ഗോ മ​റ​ഡോ​ണ​യു​ടെ മ​ര​ണം ഡോ​ക്ട​റു​ടെ അ​നാ​സ്ഥ മൂ​ല​മെ​ന്ന് സം​ശ​യ​മു​യ​ര്‍​ന്നി​രു​ന്നു. ചി​കി​ത്സ​പ്പി​ഴ​വ് ആ​രോ​പ​ണ​മു​യ​ര്‍​ന്ന​തോ​ടെ പി​താ​വി​ന് എ​ന്തു ചി​കി​ത്സ​യാ​ണ് ന​ല്‍​കി​യ​തെ​ന്നു വ്യ​ക്ത​മാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നു മാ​റ​ഡോ​ണ​യു​ടെ മ​ക്ക​ളാ​യ ഡെ​ല്‍​മ​യും ഗി​യാ​ന്നി​ന​യും ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടി​രു​ന്നു. തു​ട​ര്‍​ന്ന് ഡോ​ക്ട​ര്‍​ക്കെ​തി​രെ അ​ന്വേ​ഷ​ണം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കു​ക​യും ഡോ​ക്ട​റു​ടെ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലും വീ​ട്ടി​ലും പോ​ലീ​സ് റെ​യ്ഡ് ന​ട​ന്ന​താ​യും റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടു​ക​ള്‍ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു.മ​സ്തി​ഷ്‌​ക ശ​സ്ത്ര​ക്രി​യ​യ്ക്കു വി​ധേ​യ​നാ​യ മാ​റ​ഡോ​ണ(60) ഹൃ​ദ​യാ​ഘാ​ത​ത്തെ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്നു ബു​ധ​നാ​ഴ്ച​യാ​ണു മ​രി​ച്ച​ത്. ത​ല​ച്ചോ​റി​ല്‍ ര​ക്തം ക​ട്ട​പി​ടി​ച്ച​തി​നെ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്ന് ന​വം​ബ​ര്‍ ആ​ദ്യ​മാ​ണു ശ​സ്ത്ര​ക്രി​യ​യ്ക്കു വി​ധേ​യ​നാ​ക്കി​യ​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.