കഴിഞ്ഞ വാരാന്ത്യത്തില്‍ ലിവര്‍പൂളിനായിറോബര്‍ട്ടോ ഫിര്‍മിനോയെ തിരികെ കൊണ്ടുവന്നതില്‍ സന്തോഷമുണ്ടെന്ന് ജര്‍ഗന്‍ ക്ലോപ്പ് സമ്മതിക്കുന്നു

0

സ്‌കോറിംഗ് ഉണ്ടെങ്കിലും ഇല്ലെങ്കിലും ബ്രസീല്‍ തന്റെ ടീമിന്റെ കേന്ദ്ര വ്യക്തിയായി തുടരുമെന്ന് റെഡ്സ് ബോസ് ഒരിക്കല്‍ കൂടി ആവര്‍ത്തിച്ചു.ഞായറാഴ്ച വൈകുന്നേരം ആന്‍‌ഫീല്‍ഡില്‍ നടന്ന ലെസ്റ്റെസ്റ്ററിനെതിരായ ചാമ്ബ്യന്‍‌മാരുടെ 3-0 വിജയത്തിന് ഫിര്‍‌മിനോയുടെ അവസാന ഗോള്‍ പകിട്ട് കൂട്ടി.

‘ബോബിക്ക് സ്കോറിംഗ് എല്ലായ്പ്പോഴും പ്രധാനമായിരുന്നു. എന്നാല്‍ ബോബി ഒരു സമ്ബൂര്‍ണ്ണ ഫുട്ബോള്‍ കളിക്കാരനാണ്.ഒരു ഫുട്ബോള്‍ ടീം ഒരു ഓര്‍ക്കസ്ട്ര പോലെയാണ്, വ്യത്യസ്ത ഉപകരണങ്ങള്‍ക്കായി നിങ്ങള്‍ക്ക് വ്യത്യസ്ത ആളുകളുണ്ട്. അവയില്‍ ചിലത് മറ്റുള്ളവയേക്കാള്‍ ഉച്ചത്തിലാണ്, പക്ഷേ അവയെല്ലാം താളത്തിന് പ്രധാനമാണ്.’ഞങ്ങളുടെ ഓര്‍ക്കസ്ട്രയിലെ 12 ഉപകരണങ്ങള്‍ പോലെ ബോബി കളിക്കുന്നു! ഞങ്ങളുടെ താളത്തിന് അവന്‍ വളരെ പ്രധാനമാണ്. അദ്ദേഹമില്ലാതെ ഞങ്ങള്‍ക്ക് നന്നായി കളിക്കാന്‍ കഴിയും, പക്ഷേ എനിക്ക് തീര്‍ച്ചയായും അദ്ദേഹത്തെ പിച്ചില്‍ വേണം, നിങ്ങള്‍ അക്കങ്ങള്‍ നോക്കുകയാണെങ്കില്‍, അവനെ പിച്ചില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുന്നത് എനിക്ക് വളരെ ഇഷ്ടമാണ്. ശരിക്കും ആകര്‍ഷണീയമാണ്. ‘ക്ലോപ് വെളിപ്പെടുത്തി.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.