അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലെ​ത്തു​ന്ന യാ​ത്ര​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് 30 മി​നി​റ്റി​ന​കം പി.​സി.​ആ​ര്‍ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ഫ​ലം ല​ഭ്യ​മാ​ക്കു​ന്ന സൗ​ക​ര്യം

0

അ​ബൂ​ദ​ബി: വി​ദേ​ശ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്നെ​ത്തു​ന്ന യാ​ത്ര​ക്കാ​രി​ല്‍​നി​ന്ന് സാ​മ്ബി​ളു​ക​ള്‍ ശേ​ഖ​രി​ച്ച്‌, യാ​ത്ര​ക്കാ​ര്‍ എ​മി​ഗ്രേ​ഷ​ന്‍ ന​ട​പ​ടി​ക്ര​മ​ങ്ങ​ള്‍ പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​ക്കി ബാ​ഗേ​ജ് ശേ​ഖ​രി​ക്കു​മ്ബോ​ഴേ​ക്കും പ​രി​ശോ​ധ​ന​ഫ​ലം ല​ഭ്യ​മാ​ക്കും.കോ​വി​ഡ് പോ​സി​റ്റി​വ് കേ​സു​ക​ള്‍ ക​ണ്ടെ​ത്ത​ല്‍, അ​ണു​ബാ​ധ​യു​ടെ വ്യാ​പ​നം ത​ട​യ​ല്‍, എ​ല്ലാ​വ​രു​ടെ​യും സു​ര​ക്ഷ ഉ​റ​പ്പാ​ക്ക​ല്‍ എ​ന്നീ ല​ക്ഷ്യ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണി​തെ​ന്ന് പേ​ഷ്യ​ന്‍​റ് മാ​നേ​ജ്‌​മെന്‍റ് സി.​ഇ.​ഒ ഡോ.​പാ​ര്‍​ത്ത പ്രോ​ട്ടിം ബാ​ന​ര്‍​ജി അ​റി​യി​ച്ചു. ലോ​ക​ത്തി​ലെ മ​റ്റു വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഇ​ല്ലാ​ത്ത മി​ക​ച്ച സൗ​ക​ര്യ​മാ​ണി​തെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.അ​ബൂ​ദ​ബി വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലെ ടെ​ര്‍​മി​ന​ല്‍ മൂ​ന്നി​നു പു​റ​ത്ത് ഒ​രു മാ​സ​ത്തി​ന​ക​മാ​ണ് മി​ക​ച്ച നി​ല​വാ​ര​ത്തി​ല്‍ പ​രി​ശോ​ധ​ന സൗ​ക​ര്യം സ​ജ്ജ​മാ​ക്കി​യ​ത്. യാ​ത്ര​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് അ​വ​രു​ടെ പി.​സി.​ആ​ര്‍ പ​രി​ശോ​ധ​ന ഫ​ല​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് 30 മി​നി​റ്റി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ കാ​ത്തി​രി​ക്കേ​ണ്ട​തി​ല്ല. പി.​സി.​ആ​ര്‍ പ​രി​ശോ​ധ​ന ലാ​ബി​ല്‍ വി​ശ​ദ​മാ​യും വേ​ഗ​ത്തി​ലും ന​ട​ത്തും. സു​ഗ​മ​മാ​യ ലോ​ജി​സ്​​റ്റി​ക്‌​സ് സൗ​ക​ര്യ​വും ഇ​തി​നാ​യി ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ആം​ബു​ല​ന്‍​സും ഗ​താ​ഗ​ത സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ളും സ​ദാ റെ​ഡി​യാ​ണ്. കോ​വി​ഡ് പോ​സി​റ്റി​വ് ക​ണ്ടെ​ത്തു​ന്ന​വ​രെ പ്ര​ത്യേ​ക ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​ന്‍ സെന്‍റ​റി​ലെ​ത്തി​ക്കാ​നും അ​ടി​യ​ന്ത​ര ചി​കി​ത്സ ഉ​റ​പ്പാ​അ​ബൂ​ദ​ബി: ക്കാ​നും പ്ര​ത്യേ​ക സൗ​ക​ര്യ​മു​ണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.