മാസ്​ക്കില്ലാതെ ജനങ്ങളെ അഭിവാദ്യം ചെയ്​ത്​ ട്രംപ്​

0

കോവിഡ്​ സ്ഥിരീകരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന്​ പ്രചാരണ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളില്‍ നിന്ന്​ വിട്ടുനിന്ന യു.എസ്​ പ്രസിഡന്‍റ്​ ഡോണള്‍ഡ്​ ട്രംപ്​ വീണ്ടും തെരഞ്ഞെടുപ്പ്​ ഗോദയില്‍ സജീവമാകുന്നു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം വൈറ്റ്​ ഹൗസില്‍ പാര്‍ട്ടി പ്രവര്‍ത്തകരെ അഭിവാദ്യം ചെയ്​തായിരുന്നു ട്രംപി​െന്‍റ രണ്ടാം വരവ്​. ഒമ്ബത്​ ദിവസങ്ങള്‍​ക്ക്​ ശേഷമാണ്​ ട്രംപ് വീണ്ടും തെരഞ്ഞെടുപ്പ്​ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്കായി എത്തുന്നത്​.എനിക്കിപ്പോള്‍ എല്ലാം മികച്ചതായി തോന്നുന്നു. നിങ്ങള്‍ എനിക്കായി വോട്ട്​ ചെയ്യണം. നിങ്ങളെ എല്ലാവരെയും ഞാന്‍ സ്​നേഹിക്കുന്നു- വൈറ്റ്​ ഹൗസിന്​ മുന്നില്‍ തടിച്ചുകൂടിയ നൂറുകണക്കിന്​ ആളുകളോട്​ ട്രംപ്​ പറഞ്ഞു. 20 മിനിട്ട്​ നേരമാണ്​ വൈറ്റ്​ ഹൗസ്​ ബാല്‍ക്കണിയില്‍ ട്രംപ്​ ചെലവഴിച്ചത്​. മാസ്​കില്ലാതെയാണ്​ ഇത്തവണയും ജനങ്ങളോട്​ ട്രംപ്​ സംവദിച്ചത്​. അതേസമയം, വൈറ്റ്​ ഹൗസിലെത്തിയ റിപബ്ലിക്​ പാര്‍ട്ടി അംഗങ്ങളെല്ലാവരും മാസ്​ക്​ ധരിക്കുകയും സാമൂഹിക അകലം പാലിക്കുകയും ചെയ്​തിരുന്നു.​ട്രംപില്‍ നിന്നും കോവിഡ്​ വൈറസ്​ ഇനി ​മറ്റൊരാള്‍ക്ക്​ പകരാന്‍ സാധ്യതയില്ലെന്നാണ്​ വൈറ്റ്​ ഹൗസ്​ ഡോക്​ടര്‍മാരുടെ അഭിപ്രായം. എന്നാല്‍, അദ്ദേഹം കോവിഡില്‍ നിന്നും പൂര്‍ണ്ണ രോഗമുക്​തി നേടിയോയെന്ന്​ വ്യക്​തമാക്കാന്‍ അവര്‍ ഇനിയും തയാറായിട്ടില്ല. ട്രംപ്​ കോവിഡ്​ മുക്​തനാവുന്നത്​ വരെ സംവാദങ്ങള്‍ക്കില്ലെന്ന്​ ഡെമോക്രാറ്റിക്​ സ്ഥാനാര്‍ഥി ജോ ബൈഡന്‍ വ്യക്​തമാക്കിയിരുന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.