ഒമാനിലെ ബാങ്കുകള്‍ സമ്ബൂര്‍ണ ഡിജിറ്റല്‍വത്​കരണത്തിലേക്ക്​

0

ഒമാന്‍ അറബ്​ ബാങ്ക്​ ഇൗ ദിശയിലുള്ള പുതിയ സേവനങ്ങള്‍ ആരംഭിച്ചു.’സ്​െ​റ്റ​പ്​​ ടു ദ ഫ്യൂച്ചര്‍ 3.0’എന്ന പേരിലുള്ള പുതിയ സേവനങ്ങളില്‍ നിര്‍മിതബുദ്ധിയില്‍ അധിഷ്​ഠിതമായ ഇ-പേമെന്‍റ്​ സംവിധാനം അടക്കമുള്ളവയുണ്ട്​. ഒ.എ.ബി ഒാണ്‍ലൈന്‍ ആപ്​ വഴിയുള്ള ഒാണ്‍ലൈന്‍ ഒാണ്‍ബോര്‍ഡിങ്​ സംവിധാനം വഴി സ്വദേശികള്‍ക്കും വിദേശികള്‍ക്കും ബാങ്ക്​ ശാഖ സന്ദര്‍ശിക്കാതെയും ​ഫോറങ്ങളില്‍ ഒപ്പുവെക്കാതെയും അഞ്ചു​ മിനിറ്റിനുള്ളില്‍ അക്കൗണ്ട്​ തുടങ്ങാം. വ്യക്തിഗത വായ്​പകള്‍ എടുത്തവര്‍ക്ക്​ അധിക തുക ആവശ്യമുണ്ടെങ്കില്‍ ആപ്​ വഴി അപേക്ഷിക്കാം. യോഗ്യരാണെങ്കില്‍ അപേക്ഷക്ക്​ അഞ്ചു​ മിനിറ്റിനുള്ളില്‍ അംഗീകാരം ലഭിക്കും.ആപ്​ വഴി പുതിയ അക്കൗണ്ട്​ എടുത്തവര്‍ക്ക്​ പ്രതിവര്‍ഷ വളര്‍ച്ച ഉറപ്പാക്കുന്ന സൂപ്പര്‍ ഗ്രോത്ത്​ സേവിങ്​സ്​ അക്കൗണ്ട്​ ആനുകൂല്യവും ലഭിക്കും.ഡിജിറ്റല്‍ മേഖലയില്‍ മികച്ച സേവനങ്ങള്‍ അവതരിപ്പിക്കാന്‍ തങ്ങള്‍ എന്നും ശ്രമിച്ചുവരുന്നതായി റീ​െട്ടയില്‍ ബാങ്കിങ്​ ഡിവിഷന്‍ ആക്​ടിങ്​ മേധാവി റഷാദ്​ അല്‍ ശൈഖ്​ പറഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.