തെ​ലു​ങ്കാ​ന​യില്‍ വീണ്ടും ഭീതി വിതച്ച്‌ ന​ര​ഭോ​ജി ക​ടു​വ

0

ഹൈ​ദ​രാ​ബാ​ദ്: തെ​ലു​ങ്കാ​ന​യി​ലെ കോ​മ​രം​ഭീ​രം അ​സീ​ഫാ​ബാ​ദ് ജി​ല്ല​യി​ലാണ് സംഭവം .ക​ഴി​ഞ്ഞ ന​വം​ബ​റി​ലാ​ണ് മൂ​ന്ന് ആ​ഴ്ച​യ്ക്കി​ടെ യു​വാ​വും യുവതിയും കടുവക്ക് ഭക്ഷണമായത് .വീണ്ടും ക​ടു​വ​യു​ടെ സാ​ന്നി​ധ്യം തി​രി​ച്ച​റി​ഞ്ഞ​ത് ആ​ദി​വാ​സി​ക​ളാ​ണ്. ബു​ധ​നാ​ഴ്ച പു​ല​ര്‍​ച്ച മു​ത​ല്‍ ദാ​ഹെ​ഗാ​വ് ബ്ലോ​ക്കി​ലെ രാം​പു​ര്‍ വ​ന​മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ ക​ടു​വ​യെ ക​ണ്ട​താ​യി ആ​ദി​വാ​സി​ക​ള്‍ വ​നം​വ​കു​പ്പി​ല്‍ അ​റി​യി​ച്ചു. പ്ര​ണാ​ഹി​ത ന​ദി​തീ​ര​ത്തു​ള്ള ക​മ്മ​ര​ഗാ​വ് ഗ്രാ​മ​ത്തി​ന് സ​മീ​പ​ത്ത് വ​ച്ച്‌ ക​ടു​വ ക​ന്നു​കാ​ലി​ക​ളെ ആ​ക്ര​മി​ച്ച​താ​യും അ​വ​ര്‍ വെളിപ്പെടുത്തി .അതെ സമയം ക​ടു​വ​യു​ടെ കാ​ല്‍​പാ​ദം നി​രീ​ക്ഷി​ച്ച വ​നം​വ​കു​പ്പ് ന​വം​ബ​റി​ല്‍ ര​ണ്ട് പേ​രെ കൊ​ന്ന ക​ടു​വ​യാ​ണി​തെ​ന്ന് തി​രി​ച്ച​റി​ഞ്ഞു. കാ​ടു​ക​ള്‍​ക്ക് സ​മീ​പ​മു​ള്ള എ​ല്ലാ കു​ഗ്രാ​മ​ങ്ങ​ളി​ലെ​യും ആ​ദി​വാ​സി​ക​ള്‍​ക്ക് വ​നം​വ​കു​പ്പ് മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ് ന​ല്‍​കി. പ്രദേശത്തുള്ളവര്‍ അതീവ ജാഗ്രത പാലിക്കണമെന്നും അധികൃതര്‍ നിര്‍ദേശിച്ചു .

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.