ത​ദ്ദേ​ശ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ ചി​ഹ്നം രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ മാ​സ്‌​ക് ധ​രി​ച്ച്‌ ആ​രും ബൂ​ത്തു​ക​ളി​ല്‍ എ​ത്ത​രു​തെ​ന്ന് ജി​ല്ല തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ഓ​ഫി​സ​ര്‍ കൂ​ടി​യാ​യ ക​ല​ക്ട​ര്‍ ബി. ​അ​ബ്​​ദു​ല്‍ നാ​സ​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു

0

കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​രോ​ധ പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​യി മാ​സ്‌​ക് നി​ര്‍ബ​ന്ധ​മാ​ണെ​ങ്കി​ലും ചി​ഹ്ന​മു​ള്ള മാ​സ്‌​ക് ധ​രി​ച്ച്‌ അ​ബ​ദ്ധ​വ​ശാ​ല്‍ വ​ന്നാ​ല്‍ അ​വ അ​ഴി​ച്ചു​മാ​റ്റി വോ​ട്ട് ചെ​യ്യാ​ന്‍ അ​നു​വ​ദി​ക്കു​ന്ന​ത​ല്ല. പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​ക​ളി​ല്‍ പോ​ളി​ങ് ബൂ​ത്തു​ക​ള്‍ക്ക് 200 മീ​റ്റ​റി​നു​ള്ളി​ലും ന​ഗ​ര​സ​ഭ​ക​ളി​ല്‍ 100 മീ​റ്റ​ര്‍ ഉ​ള്ളി​ലും ചി​ഹ്ന​ങ്ങ​ള്‍, മ​റ്റു പ്ര​ചാ​ര​ണ സാ​മ​ഗ്രി​ക​ള്‍ എ​ന്നി​വ ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കാ​നും വോ​ട്ട് അ​ഭ്യ​ര്‍​ഥി​ക്കാ​നും പാ​ടി​ല്ല. വോ​ട്ട​ര്‍മാ​ര്‍ കൊ​ണ്ടു​വ​രു​ന്ന സ്ലി​പ്പു​ക​ളി​ല്‍ ചി​ഹ്ന​ങ്ങ​ളോ സ്ഥാ​നാ​ര്‍ഥി​യു​ടെ ഫോ​ട്ടോ​യോ മ​റ്റോ ഉ​ണ്ടാ​ക​രു​തെ​ന്നും ക​ല​ക്ട​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് സ​മാ​ധാ​ന​പ​ര​മാ​യി ന​ട​ക്കാ​ന്‍ എ​ല്ലാ​വ​രും സ​ഹ​ക​രി​ക്ക​ണം. കോ​വി​ഡ് ഭീ​ഷ​ണി​ക്കി​ട​യി​ല്‍ ന​ട​ക്കു​ന്ന തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ള്‍ പാ​ലി​ക്കാ​ന്‍ എ​ല്ലാ​വ​രും സ​ന്ന​ദ്ധ​രാ​ക​ണം. സം​സ്ഥാ​ന തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ക​മീ​ഷ​ന്‍ ന​ല്‍കി​യി​ട്ടു​ള്ള എ​ല്ലാ നി​ര്‍​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളും പാ​ലി​ക്ക​ണം. സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​ക​ളും ഏ​ജ​ന്‍​റു​മാ​രും രാ​ഷ്​​ട്രീ​യ​പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​ക​രും വോ​ട്ട​ര്‍മാ​രും സ​ഹ​ക​രി​ച്ചും സം​യ​മ​നം പാ​ലി​ച്ചും വോ​ട്ടെ​ടു​പ്പ് പൂ​ര്‍ത്തി​യാ​ക്കാ​ന്‍ സ​ഹാ​യി​ക്ക​ണം. പോ​ളി​ങ്​ ബൂ​ത്തി​ലെ​ത്തി വോ​ട്ട് ചെ​യ്യാ​നാ​കു​ന്ന എ​ല്ലാ വോ​ട്ട​ര്‍മാ​രും വോ​ട്ട് ചെ​യ്യ​ണ​മെ​ന്നും ക​ല​ക്ട​ര്‍ അ​ഭ്യ​ര്‍​ഥി​ച്ചു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.