നെ​യ്യാ​റ്റി​ന്‍​ക​ര​യി​ല്‍ ഭൂ​മി ഒ​ഴി​പ്പി​ക്ക​ലി​നി​ടെ ദ​ന്പ​തി​ക​ള്‍ തീ​കൊ​ളു​ത്തി മ​രി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ന്‍റെ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ക്രൈം​ബ്രാ​ഞ്ചി​ന്

0

പോ​ലീ​സി​നെ​തി​രെ ആ​രോ​പ​ണം ഉ​യ​ര്‍​ന്ന പ​ശ്ച​ത്ത​ല​ത്തി​ലാ​ണു ന​ട​പ​ടി.ഇ​തു​സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ ഡി​ജി​പി ലോ​ക്നാ​ഥ് ബെ​ഹ്റ ഉ​ത്ത​ര​വി​റ​ക്കി. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം യൂ​ണി​റ്റി​നാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ ചു​മ​ത​ല. ആ​ത്മ​ഹ​ത്യ​യ്ക്ക് ഇ​ട​യാ​ക്കി​യ സാ​ഹ​ച​ര്യ​മ​ട​ക്കം അ​ന്വേ​ഷി​ക്കും. നെ​യ്യാ​റ്റി​ന്‍​ക​ര സ്റ്റേ​ഷ​നി​ലെ പോ​ലീ​സു​കാ​ര്‍​ക്കെ​തി​രെ ആ​രോ​പ​ണ​മു​ള്ള​തി​നാ​ല്‍ മ​റ്റൊ​രു ഏ​ജ​ന്‍​സി അ​ന്വേ​ഷി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് റൂ​റ​ല്‍ എ​സ്പി ശി​പാ​ര്‍​ശ ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. നെ​യ്യാ​റ്റി​ന്‍​ക​ര ഡി​വൈ​എ​സ്പി​യാ​ണ് കേ​സ് അ​ന്വേ​ഷി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്.വീ​ട് ഒ​ഴി​പ്പി​ക്കാ​നു​ള്ള പോ​ലീ​സി​ന്‍റെ തി​ടു​ക്ക​മാ​ണു മ​ര​ണ​ത്തി​നു കാ​ര​ണ​മാ​യ​തെ​ന്ന് മ​രി​ച്ച രാ​ജ​ന്‍റെ​യും അ​ന്പി​ളി​യു​ടെ​യും മ​ക്ക​ളാ​യ ര​ഞ്ജി​ത്തും രാ​ഹു​ലും ആ​രോ​പി​ച്ചി​രു​ന്നു

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.