തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച​ മു​ത​ല്‍ ആ​ര്‍.​ടി.​ജി.​എ​സ് (റി​യ​ല്‍​ടൈം ഗ്രോ​സ്​ സെ​റ്റ്​​ല്‍​മെന്‍റ്​ സി​സ്​​റ്റം)​ ഓ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ ഇ​ട​പാ​ട്​ മു​ഴു​വ​ന്‍ സ​മ​യ​വും ന​ട​ത്താം

0

ഇ​ത്​ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച പ്ര​ഖ്യാ​പ​നം റി​സ​ര്‍​വ്​ ബാ​ങ്ക്​ ഒ​ക്​​ടോ​ബ​റി​ല്‍ ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ആ​ഴ്​​ച​യി​ല്‍ എ​ല്ലാ ദി​വ​സ​വും ഏ​ത്​ സ​മ​യ​ത്തും വ​ലി​യ തു​ക​യു​ടെ ഇ​ട​പാ​ട്​ ന​ട​ത്താ​നു​ള്ള സൗ​ക​ര്യം ചി​ല രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ മാ​ത്ര​മാ​ണു​ള്ള​ത്. ചെ​റി​യ ഇ​ട​പാ​ടു​ക​ള്‍​ക്കു​ള്ള (ര​ണ്ടു​ല​ക്ഷം വ​രെ) ‘നെ​ഫ്​​റ്റ്​’ ഇ​തി​ന​കം മു​ഴു​വ​ന്‍ സ​മ​യം ആ​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. 2004ല്‍ ​നാ​ലു ബാ​ങ്കു​ക​ളു​ടെ സ​ഹ​ക​ര​ണ​ത്തോ​ടെ തു​ട​ങ്ങി​യ ആ​ര്‍.​ടി.​ജി.​എ​സ്​ നി​ല​വി​ല്‍ പ്ര​തി​ദി​നം 6.35 ല​ക്ഷം ഇ​ട​പാ​ടു​ക​ള്‍ കൈ​കാ​ര്യം ചെ​യ്യു​ന്നു​ണ്ട്.ബ​ന്ധി​പ്പി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട ബാ​ങ്കു​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണം 237 ആ​യി. പ്ര​തി​ദി​ന ഇ​ട​പാ​ട്​ തു​ക ശ​രാ​ശ​രി 4.17 ല​ക്ഷം കോ​ടി​യാ​ണ്. പു​തി​യ തീ​രു​മാ​നം വ്യാ​പാ​ര, വ്യ​വ​സാ​യ മേ​ഖ​ല​ക്ക്​ കൂ​ടു​ത​ല്‍ ഗു​ണ​ക​ര​മാ​കും.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.