റൊണാള്‍ഡീഞ്ഞോയുടെ മകനെ ബാഴ്‌സലോണ ഔദ്യോഗികമായി സൈന്‍ ചെയ്തു

0

കഴിഞ്ഞ ഏതാനും ആഴ്ചകളായി നിരവധി യൂത്ത് ടീമുകള്‍ക്കൊപ്പം പരിശീലനം നടത്തിയ അദ്ധേഹത്തെ ഒഫീഷ്യല്‍ ആയി ടീമില്‍ ചേര്‍ത്ത വിവരം ഇന്നലെ ആണ് ബാഴ്സ ലോകത്തെ അറിയിച്ചത്.ഒരു ലോകോത്തര ഫുട്ബോളര്‍ ആവാനുള്ള പ്രാപ്തി യുവ താരത്തിനു ഉണ്ട് എന്ന് കുറച്ച്‌ ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്ബ് പ്രസിഡന്റ് ജോവാന്‍ ലാപോര്‍ട്ട പറഞ്ഞിരുന്നു.ഒരു സെന്റര്‍ ഫോര്‍വേഡ് അല്ലെങ്കില്‍ സെക്കന്‍ഡ് സ്‌ട്രൈക്കറായും പ്ലേ മേക്കറായും കളിക്കാന്‍ കഴിയുന്ന 18 വയസ്സുള്ള ഒരു സ്‌ട്രൈക്കറാണ് ജോവോ മെന്‍ഡസ്.വലത് കാലില്‍ കളിക്കുന്ന അദ്ദേഹത്തിന് വീക്ക് ഫുട്ട് ഇല്ല.ഒരു ഫുട്ബോള്‍ കളിക്കാരനെന്ന നിലയില്‍ തന്റെ പിതാവ് തന്റെ പ്രധാന വര്‍ഷങ്ങള്‍ ആസ്വദിച്ച ക്ലബ്ബില്‍ നിന്ന് തന്നെ തന്‍റെ കരിയറും തുടങ്ങാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നു എന്നും അദ്ദേഹം വെളിപ്പെടുത്തി.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.