പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങള്‍ പങ്കുവച്ച്‌ റിമ കല്ലിങ്കല്‍

0

2009ല്‍ പുറത്തിറങ്ങിയ ശ്യാമപ്രസാദ് സംവിധാനം ചെയ്ത ഋതു എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയായിരുന്നു റിമയുടെ സിനിമാ അരങ്ങേറ്റം. ആഷിഖ് അബു സംവിധാനം ചെയ്ത് 24 ഫീമെയില്‍ കോട്ടയം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് റിമ മലയാളികളുടെ മനസില്‍ ഇടം നേടുന്നത്. സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലും താരം സജീവമാണ്. താരം സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ പങ്കുവച്ച ഏറ്റവും പുതിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങളാണ് ഇപ്പോള്‍ ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്.രവിവര്‍മ്മ ചിത്രങ്ങളുടെ രൂപകാന്തിയില്‍ ഈ വര്‍ഷത്തെ അവസാന പൂര്‍ണ ചന്ദ്രന് വിട പറയുന്ന റിമയാണ് ചിത്രങ്ങളില്‍ ഉള്ളത്. പച്ചനിറമുള്ള വസ്ത്രത്തില്‍ വ്യത്യസ്തമായ ആഭരണം അണിഞ്ഞ് ശില്പചാതുര്യമാര്‍ന്ന ചിത്രങ്ങളാണ് റിമ പങ്കുവച്ചത്. നിരവധഝി പേര്‍ ചിത്രത്തെ അഭിനന്ദിച്ച്‌ കമന്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.ആഷിഖ് അബു സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന നീലവെളിച്ചം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാളത്തില്‍ മടങ്ങിവരവിനൊരുങ്ങുകയാണ്മ റിമ. വ‍ര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്ബ് പുറത്തിറങ്ങിയ ഭാര്‍ഗവിീ നിലയം എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പുനരാവിഷ്കാരമാണ് നീലവെളിച്ചം.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.