ഐപിഎല്‍ 2022: മുംബൈ ഇന്ത്യന്‍സ് അവരുടെ പുതിയ ജേഴ്‌സി പുറത്തിറക്കി

0

ഫ്രാഞ്ചൈസിയുടെ ഔദ്യോഗിക ട്വിറ്റര്‍ ഹാന്‍ഡില്‍ ശനിയാഴ്ച (മാര്‍ച്ച്‌ 12) പുതിയ ഡിസൈന്‍ പങ്കിട്ടു. കോബാള്‍ട്ട് നീല കിറ്റിന്റെ പ്രാഥമിക നിറമായി തുടരുന്നു.ജേഴ്‌സിയുടെ താഴത്തെ പകുതിയില്‍ കോബാള്‍ട്ട് നീലയും നേവി ബ്ലൂവും ചേര്‍ന്നുള്ള ഘടനാപരമായ രൂപകല്‍പ്പനയുണ്ട്. കറുത്ത നിറത്തിലുള്ള ചില ചിഹ്നങ്ങളും കാണാം. വശത്തെ സ്വര്‍ണ്ണ വരകളും നീല നിറത്തെ നന്നായി കാണിക്കുന്നു. തല്‍ഫലമായി, എംഐയുടെ പുതിയ ജേഴ്സി ഡിസൈന്‍ നിമിഷനേരം കൊണ്ട് വൈറലാകുകയും ആരാധകര്‍ വ്യത്യസ്ത അഭിപ്രായങ്ങളുമായി വരുകയും ചെയ്തു.അതേസമയം, ഐപിഎല്‍ ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും വിജയകരമായ ഫ്രാഞ്ചൈസിയാണ് മുംബൈ ഇന്ത്യന്‍സ്, അഞ്ച് തവണ റെക്കോര്‍ഡ് കിരീടം നേടിയിട്ടുണ്ട്. അവര്‍ക്ക് കഴിഞ്ഞ സീസണില്‍ പ്ലേ ഓഫിലേക്ക് യോഗ്യത നേടാനായില്ല, 2022 സീസണില്‍ വീണ്ടെടുക്കലിനായി പോരാടും.ഐപിഎല്‍ 2022 ലെ മുംബൈ ഇന്ത്യന്‍സ് ടീം: രോഹിത് ശര്‍മ്മ, കീറോണ്‍ പൊള്ളാര്‍ഡ്, ജസ്പ്രീത് ബുംറ, സൂര്യകുമാര്‍ യാദവ്, ഇഷാന്‍ കിഷന്‍, ഡെവാള്‍ഡ് ബ്രെവിസ്, ബേസില്‍ തമ്ബി, മുരുകന്‍ അശ്വിന്‍, ജയ്ദേവ് ഉനദ്കട്ട്, മായങ്ക് മാര്‍ക്കണ്ഡേ, എന്‍ തിലക് വര്‍മ്മ, സഞ്ജയ് യാദവ്, ജോഫ്ര, ജോഫ്ര. ഡാനിയല്‍ സാംസ്, ടൈമല്‍ മില്‍സ്, ടിം ഡേവിഡ്, റിലേ മെറെഡിത്ത്, മുഹമ്മദ് അര്‍ഷാദ് ഖാന്‍, രമണ്‍ദീപ് സിംഗ്, അന്‍മോല്‍പ്രീത് സിംഗ്, രാഹുല്‍ ബുദ്ധി, ഹൃത്വിക് ഷോക്കീന്‍, അര്‍ജുന്‍ ടെണ്ടുല്‍ക്കര്‍, ആര്യന്‍ ജുയല്‍, ഫാബിയന്‍ അലന്‍

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.