ചിയാന്‍ വിക്രമിന്റെ ‘കോബ്ര’യില്‍ മലയാളി താരം സര്‍ജാനോ ഖലിദും

0

സിനിമയുടെ ലൊക്കേഷന്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ സര്‍ജാനോ സാമൂഹിക മാധ്യങ്ങളില്‍ പങ്കുവച്ചു.കേരളഓണ്‍ലൈന്‍ ന്യൂസ് യൂട്യൂബ് ചാനല്‍ സബ്‌സ്‌ക്രൈബ് ചെയ്യാംതന്റെ കഥാപാത്രത്തിന്റെ ചിത്രീകരണം അവസാനിച്ചുവെന്ന് അറിയിച്ചുകൊണ്ടാണ് സര്‍ജാനോ ഖാലിദ് ചിത്രം പങ്കുവച്ചിരിക്കുന്നത്. സര്‍ജാനോയെ കൂടാതെ മലയാളി താരങ്ങളായ മാമുക്കോയ, റോഷന്‍ മാത്യൂ, ഹരീഷ് പേരടി, ബാബു ആന്റിണി,മിയ എന്നിവരും ചിത്രത്തില്‍ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്.ഇര്‍ഫാന്‍ പത്താന്‍ ചിത്രത്തില്‍ അസ്ലാന്‍ യില്‍മാസ് എന്ന വില്ലന്‍ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. കെ എസ് രവികുമാര്‍, ശ്രീനിധി ഷെട്ടി, മൃണാളിനി, പദ്മപ്രിയ, തുടങ്ങിയവരാണ് മറ്റു പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.ഏഴ് സ്‌ക്രീന്‍ സ്റ്റുഡിയോസിന്റെ ബാനറില്‍ എസ് എസ് ലളിത് കുമാറാണ് ചിത്രം നിര്‍മ്മിക്കുന്നത്. ഹരീഷ് കണ്ണനാണ് ഛായാഗ്രഹണം. ഭുവന്‍ ശ്രീനിവാസന്‍ എഡിറ്റിങ്ങ്. ആക്ഷന്‍ കൊറിയോഗ്രാഫി ദിലീപ് സുബ്ബരായന്‍.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.