ഫ്ലിപ്പ്കാര്‍ട്ട് ബിഗ് സേവിങ്സ് ഓഫര്‍ നാളെ വീണ്ടും ആരംഭിക്കുന്നതാണ്

0

കഴിഞ്ഞ മാസത്തേതുപോലെ തന്നെ നാളെയും ഫ്ലിപ്പ്കാര്‍ട്ടില്‍ ഇതാ ബിഗ് സേവിങ് ഡേ ഓഫറുകള്‍ ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ് .അതുപോലെ തന്നെ ICICI കൂടാതെ ആക്സിസ് കാര്‍ഡുകള്‍ക്ക് 10 ശതമാനം ക്യാഷ് ബാക്കും ലഭിക്കുന്നതാണ് .എന്നാല്‍ ഈ ഫ്ലിപ്പ്കാര്‍ട്ട് ബിഗ് സേവിങ് ഡേ ഓഫറുകള്‍ നാളെ ആരംഭിക്കുന്നു .അതുപോലെ തന്നെ നാളെ ഫ്ലിപ്പ്കാര്‍ട്ടില്‍ പ്ലസ് മെമ്ബറുകള്‍ക്ക് മാത്രമാണ് മികച്ച ഓഫറുകളില്‍ ഈ ഉത്പന്നങ്ങള്‍ വാങ്ങിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുക .അതുപോലെ തന്നെ ഫ്ലിപ്പ്കാര്‍ട്ട് പ്ലസ് മെമ്ബറുകള്‍ക്ക് ഈ ഓഫറുകള്‍ ഒരു ദിവസ്സം മുന്‍പ് തന്നെ ലഭ്യമാകുന്നതാണു് .ഈ ഫ്ലിപ്പ്കാര്‍ട്ട് ബിഗ് സേവിങ് ഓഫറുകളിലൂടെ സ്മാര്‍ട്ട് ഫോണുകള്‍ ,ലാപ്‌ടോപ്പുകള്‍ ,ടെലിവിഷനുകള്‍ ,സ്പീക്കറുകള്‍ കൂടാതെ ഗൃഹോപകരണ ഉത്പന്നങ്ങള്‍ എന്നിങ്ങനെ എല്ലാത്തരം ഉത്പന്നങ്ങളും ഓഫറുകളില്‍ വാങ്ങിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നതാണ് .കൂടാതെ എക്സ്ചേഞ്ച് ഓഫറുകളും ഫ്ലിപ്പ്കാര്‍ട്ട് ബിഗ് സേവിങ് ഡേയിലൂടെ ലഭിക്കുന്നതാണ് .സ്മാര്‍ട്ട് ഫോണുകള്‍ വാങ്ങിക്കുവാന്‍ ഉദ്ദേശിക്കുന്നവര്‍ക്കും വളരെ മികച്ച ഓഫറുകളിലൂടെ ക്യാഷ് ബാക്ക് ഓഫറുകളിലൂടെ സ്മാര്‍ട്ട് ഫോണുകള്‍ വാങ്ങിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നതാണ് .സാംസങ്ങ് ,ആപ്പിള്‍ ,വിവോ,റിയല്‍മി ,ഷവോമി അടക്കമുള്ള ബ്രാന്‍ഡുകളും സ്മാര്‍ട്ട് ഫോണുകള്‍ വിലക്കുറവില്‍ വാങ്ങിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നതാണ് .

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.