ഓക്‌സിജന്‍ ഒഎസിന്റെയും കളര്‍ ഒഎസിന്റെയും കോഡ് ബേസ് സമന്വയിപ്പിക്കുന്നതിനായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നതായി വണ്‍പ്ലസ് വെള്ളിയാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു

0

ആഴത്തിലുള്ള സംയോജനം വണ്‍പ്ലസ് ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് വേഗതയേറിയതും സുസ്ഥിരവുമായ സോഫ്റ്റ്വെയര്‍ അപ്‌ഡേറ്റുകള്‍ കൊണ്ടുവരുമെന്നും കമ്ബനി കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.ഞങ്ങളുടെ പോര്ട്ട്ഫോളിയൊയിലുടനീളം കാര്യക്ഷമത മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനും സോഫ്റ്റ്വെയര് അനുഭവം മാനദണ്ഡമാക്കുന്നതിനുമായി, ഓക്സിജന് ഒഒസിന്റെയും കളര്‌ഒഎസിന്റെയും കോഡ്ബേസ് സമന്വയിപ്പിക്കുന്നതിനായി ഞങ്ങള് പ്രവര്ത്തിക്കുന്നു.ഞങ്ങള്‍ക്ക് ഇപ്പോള്‍ വലുതും കൂടുതല്‍ കഴിവുള്ളതുമായ ഡവലപ്പര്‍മാരുടെ ഒരു ടീം ഉണ്ട്, കൂടുതല്‍ വിപുലമായ ആര്‍ & ഡി റിസോഴ്സുകള്‍, കൂടുതല്‍ കാര്യക്ഷമമായ വികസന പ്രക്രിയ എന്നിവയെല്ലാം ഓക്സിജന്‍ ഒഎസ് അനുഭവം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനായി ഒത്തുചേരുന്നു. ‘ഓക്സിജന്‍ ഒഎസ് പ്രൊഡക്റ്റ് ലീഡ് ഗാരി സി ഒരു ബ്ലോഗ് പോസ്റ്റില്‍ പറഞ്ഞു .ഓപ്പോ ഫോണുകളില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന കളര്‍ ഒഎസിനുപകരം ഓക്‌സിജന്‍ ഓസ് ആഗോള വണ്‍പ്ലസ് ഉപകരണങ്ങളുടെ ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റമായി തുടരുമെന്ന് ഗാരി ഉറപ്പ് നല്‍കി. ഭാവിയില്‍ പുതിയ ഉപകരണങ്ങള്‍ കൂടുതല്‍ സ്ഥിരതയുള്ളതും ശക്തവുമായ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമില്‍ നിര്‍മ്മിക്കുന്ന ഒ.എസുമായി എത്തിച്ചേരും.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.