ബിഎംഡബ്ല്യു അള്‍ട്രാ എക്സ്‌ക്ലൂസീവ് എക്സ് 7 ഡാര്‍ക്ക് ഷാഡോ പതിപ്പ് ഉടന്‍ എത്തും

0

റേഞ്ച്-ടോപ്പിംഗ് M50i വേരിയന്റിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ഇത് വരുന്നത്, ഇത് ബ്ലാക്ക് കളര്‍ തീം എക്സ്റ്റീരിയര്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഇന്ത്യയില്‍ അവതരിപ്പിക്കുമ്ബോള്‍, ഈ പ്രത്യേക പതിപ്പ് എസ്‌യുവിക്ക് ഒരു കോടിയിലധികം രൂപ എക്‌സ്‌ഷോറൂം ചെലവ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.അതേസമയം എസ്‌യുവിക്ക് ഒരു ഫ്രോസണ്‍ ആര്‍ട്ടിക് ഗ്രേ ബോഡി കളര്‍ ലഭിക്കും. എക്സ്റ്റീരിയറിന് കൂടുതല്‍ ഭയപ്പെടുത്തുന്ന രൂപം നല്‍കുന്നതിന്, വാഹനത്തിന്റെ കിഡ്‌നി ഗ്രില്‍, റൂഫ് റെയിലുകള്‍, ടെയില്‍പൈപ്പുകള്‍ എന്നിവയില്‍ കറുത്ത ബിറ്റുകള്‍ ലഭിക്കുന്നു. 4.7 സെക്കന്‍ഡിനുള്ളില്‍ പൂജ്യത്തില്‍ നിന്നും 100 കിലോമീറ്റര്‍ വേഗത കൈവരിക്കുമെന്നും കമ്ബനി അറിയിച്ചു. ഉയര്‍ന്ന വേഗത 250 കിലോമീറ്റര്‍ ആയി പരിമിതപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു. ബിഎംഡബ്ല്യു സ്പോര്‍ട്സ് എക്സ്ഹോസ്റ്റ് സംവിധാനവും ഇതിലുണ്ടാകുമെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ട് ഉണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.