2300 പേര്‍ക്ക്​ കോവിഡി​െന്‍റ ഇന്ത്യന്‍ വകഭേദം ബാധിച്ചുവെന്ന്​ യു.കെ

0

86 ജില്ലകളില്‍ വൈറസ്​ സാന്നിധ്യം കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്. ആരോഗ്യസെക്രട്ടറി മാറ്റ്​ ഹാന്‍കോക്കാണ്​ ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്​. അടച്ചിട്ട മുറികളില്‍ സുഹൃത്തുകളുമായി കൂട്ടിക്കാഴ്​ച നടത്തു​േമ്ബാള്‍ ജാഗ്രത പുലര്‍ത്തണമെന്നും യു.കെ ആരോഗ്യ സെക്രട്ടറി ആവശ്യപ്പെട്ടു.ബോല്‍ട്ടന്‍ മേഖലയിലാണ്​ കൂടുതല്‍ കേസുകള്‍ റിപ്പോര്‍ട്ട്​ ചെയ്​തത്​. ഇന്ത്യന്‍ വകഭേദമായ B.1.617.2 ആണ്​ കൂടുതലായും റിപ്പോര്‍ട്ട്​ ചെയ്യുന്നത്​. പ്രാഥമികമായ വിലയിരുത്തലുകളില്‍ വാക്​സിന്‍ ഇന്ത്യന്‍ വകഭേദത്തെ പ്രതിരോധിക്കുന്നുണ്ട്​. പുതിയ കോവിഡ്​ വകഭേദം റിപ്പോര്‍ട്ട്​ ചെയ്യുന്ന സാഹചര്യത്തില്‍ കൂടുതല്‍ പേര്‍ക്ക്​ വാക്​സിന്‍ നല്‍കുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.കഴിഞ്ഞ ദിവസം യു.കെ കോവിഡ്​ നിയന്ത്രണങ്ങളില്‍ ഇളവ്​ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. കൂടുതല്‍ പേര്‍ക്ക്​ ഉടന്‍ വാക്​സിന്‍ നല്‍കുമെന്നും പ്രധാനമന്ത്രി ബോറിസ്​ ജോണ്‍സണ്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. ഇതിന്​ പിന്നാലെയാണ്​ പുതിയ കണക്കുകള്‍ പുറത്ത്​ വരുന്നത്​.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.