യു​കെ, ജ​പ്പാ​ന്‍ എ​ന്നീ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്നു​ള്ള​വ​ര്‍​ക്ക് കോ​വി​ഡി​ന്‍റെ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ല്‍ ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ നി​യ​ന്ത്ര​ണം സ്പെ​യി​ന്‍ എ​ടു​ത്തു​ക​ള​യു​ന്നു

0

ഈ ​രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ നി​ന്നു​ള്ള യാ​ത്ര​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് പി​സി​ആ​ര്‍ പ​രി​ശോ​ധ​ന കൂ​ടാ​തെ രാ​ജ്യ​ത്ത് പ്ര​വേ​ശി​ക്കാ​മെ​ന്ന് സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു. ഉ​ത്ത​ര​വ് തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച മു​ത​ല്‍ പ്രാ​ബ​ല്യ​ത്തി​ല്‍ വ​രും.അ​തേ​സ​മ​യം, യു​കെ​യി​ല്‍ നി​ന്ന് എ​ത്തു​ന്ന​വ​ര്‍ ര​ണ്ടാ​ഴ്ച ക്വാ​റ​ന്‍റൈ​നി​ല്‍ ക​ഴി​യ​ണ​മെ​ന്ന് ജ​ര്‍​മ​നി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചു. ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ കോ​വി​ഡ്-19 വൈ​റ​സി​ന്‍റെ വ്യാ​പ​നം മൂ​ല​മാ​ണ് തീ​രു​മാ​ന​മെ​ന്ന് ജ​ര്‍​മ​ന്‍ പൊ​തു​ജ​നാ​രോ​ഗ്യ ഇ​ന്‍​സ്റ്റി​റ്റ്യൂ​ട്ട് പ​റ​ഞ്ഞു. ഇം​ഗ്ല​ണ്ടി​ന്‍റെ പ​ല​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ലും റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചെ​യ്യ​പ്പെ​ടു​ന്ന പു​തി​യ കേ​സു​ക​ള്‍​ക്കും കാ​ര​ണം ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ വ​ക​ഭേ​ദം ആ​ണ്. രോ​ഗ​വ്യാ​പ​നം വേ​ഗ​ത്തി​ലാ​ണെ​ന്നും ജ​ര്‍​മ​നി ഇ​ന്‍​സ്റ്റി​റ്റ്യൂ​ട്ട് ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.ജ​ര്‍​മ​നി, സ്പെ​യി​ന്‍ എ​ന്നി​വ​യു​ള്‍​പ്പെ​ടെ മ​റ്റ് യൂ​റോ​പ്യ​ന്‍ യൂ​ണി​യ​ന്‍ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്കു​ള്ള അ​നി​വാ​ര്യ​മ​ല്ലാ​ത്ത യാ​ത്ര​ക​ള്‍ ഒ​ഴി​വാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് യു​കെ സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ഇ​പ്പോ​ഴും നി​ര്‍​ദേ​ശി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.