ഇടുക്കിയില്‍ കൂടുതല്‍ ഓക്സിജന്‍ പ്ലാന്‍റുകള്‍

0

കൂ​ടു​ത​ല്‍ ഓ​ക്സി​ജ​ന്‍ പ്ലാ​ന്‍​റു​ക​ള്‍ അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി സ്ഥാ​പി​ക്കാ​ന്‍ ക​ല​ക്ട​ര്‍ എ​ച്ച്‌. ദി​നേ​ശ​െന്‍റ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത​യി​ല്‍ ചേ​ര്‍ന്ന ജി​ല്ല ദു​ര​ന്ത​നി​വാ​ര​ണ അ​തോ​റി​റ്റി യോ​ഗം തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു. തൊ​ടു​പു​ഴ ജി​ല്ല ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലും പീ​രു​മേ​ട് താ​ലൂ​ക്ക്് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലും ഉ​ട​ന്‍ പ്ലാ​ന്‍​റു​ക​ള്‍ ആ​രം​ഭി​ക്കും.ഇ​ടു​ക്കി മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജി​ലെ ര​ണ്ടാ​മ​ത്തെ പ്ലാ​ന്‍​റും ഉ​ട​ന്‍ തു​ട​ങ്ങും. ഇ​പ്പോ​ള്‍ എ​റ​ണാ​കു​ള​ത്തു​നി​ന്ന് എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന ഓ​ക്സി​ജ​നെ ആ​ശ്ര​യി​ച്ചാ​ണ് ജി​ല്ല​യി​ലെ സ​ര്‍ക്കാ​ര്‍ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളു​ടെ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​നം. ഉ​പ​യോ​ഗം മു​മ്ബ​ത്തേ​ക്കാ​ള്‍ പ​ത്തി​ര​ട്ടി വ​ര്‍ധി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. വേ​ണ്ട​ത്ര വേ​ഗ​ത്തി​ല്‍ ഓ​ക്സി​ജ​ന്‍ സി​ലി​ണ്ട​ര്‍ വി​ത​ര​ണം സാ​ധ്യ​മാ​കു​ന്നി​ല്ല. ഇ​ടു​ക്കി മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജി​ല്‍ പു​തി​യ ഓ​ക്സി​ജ​ന്‍ പ്ലാ​ന്‍​റ്​ പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​ന​ക്ഷ​മ​മാ​യി​ട്ടു​ണ്ട്. സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ല്‍ അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി ഓ​ക്സി​ജ​ന്‍ പ്ലാ​ന്‍​റ്​ സ്ഥാ​പി​ക്കാ​ന്‍ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന് യോ​ഗം നി​ര്‍​ദേ​ശി​ച്ചു.പീ​രു​മേ​ട് താ​ലൂ​ക്ക്​ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ ബ്ലോ​ക്ക് പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​െന്‍റ ധ​ന​സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ ഓ​ക്സി​ജ​ന്‍ പ്ലാ​ന്‍​റ്​ സ്ഥാ​പി​ക്കാ​ന്‍ തീ​രു​മാ​ന​മാ​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ജി​ല്ല പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത്​ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ ഇ​ടു​ക്കി​യി​ല്‍ ശേ​ഷി കൂ​ടി​യ കേ​ന്ദ്രീ​കൃ​ത ഓ​ക്സി​ജ​ന്‍ പ്ലാ​ന്‍​റ്​ സ്ഥാ​പി​ക്കു​ന്ന​തോ​ടെ ജി​ല്ല​യു​ടെ വി​വി​ധ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ വി​ത​ര​ണം സു​ഗ​മ​മാ​കും. തൊ​ടു​പു​ഴ ജി​ല്ല ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലും ഇ​ടു​ക്കി മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ള​ജി​ലും കി​ട​ക്ക​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണം വ​ര്‍ധി​പ്പി​ക്കും. വ​ണ്ട​ന്മേ​ട് പി.​എ​ച്ച്‌.​സി​യി​ലും ഇ​ടു​ക്കി പാ​റേ​മാ​വ് ആ​യു​ര്‍വേ​ദ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലും അ​ടു​ത്ത​ഘ​ട്ട​ത്തി​ല്‍ കി​ട​ക്ക​ക​ള്‍ കൂ​ട്ടും.പ്ര​ധാ​ന മാ​ര്‍ക്ക​റ്റു​ക​ളി​ല്‍ ജ​ന​ങ്ങ​ള്‍ അ​നാ​വ​ശ്യ​മാ​യി എ​ത്തു​ന്ന​താ​യി ശ്ര​ദ്ധ​യി​ല്‍പ്പെ​ട്ടി​ട്ടു​ണ്ട്. ചി​ല​ര്‍ പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങു​ക എ​ന്ന ല​ക്ഷ്യ​ത്തോ​ടെ ഓ​രോ സാ​ധ​നം ഓ​രോ ദി​വ​സ​വും വ​ന്ന് വാ​ങ്ങു​ന്നു. ഇ​തൊ​ഴി​വാ​ക്ക​ണം. ഇ​ത്ത​ര​ക്കാ​ര്‍ക്കെ​തി​രെ ക​ര്‍ശ​ന ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​ന്‍ പൊ​ലീ​സി​ന് നി​ര്‍ദേ​ശം ന​ല്‍കി​യി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്ന്​ ക​ല​ക്ട​ര്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.