കോ​വി​ഡ് ര​ണ്ടാം ത​രം​ഗം ആ​ഞ്ഞ​ടി​ക്കു​ന്ന ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍ ലോ​ക്ഡൗ​ണ്‍ ഒ​രാ​ഴ്ച​ത്തേ​ക്ക് കൂടി നീ​ട്ടി

0

അ​ടു​ത്ത​ മാ​സം മൂ​ന്നു വ​രെ ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍ ലോ​ക്ഡൗ​ണ്‍ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍ തു​ട​രു​മെ​ന്ന് മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി അ​ര​വി​ന്ദ് കേ​ജ​രി​വാ​ള്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച വ​രെ ആ​റു ദി​വ​സ​ത്തേ​ക്കാ​ണ് ക​ഴി​ഞ്ഞ ആ​ഴ്ച ലോ​ക്ഡൗ​ണ്‍ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്. ഇ​ത് മേ​യ് മൂ​ന്നി​ന് വൈ​കി​ട്ട് വ​രെ തു​ട​രു​മെ​ന്നാ​ണ് ഡ​ല്‍​ഹി മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ലോ​ക്ഡൗ​ണ്‍ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചി​ട്ടും കേ​സു​ക​ള്‍​ക്ക് കു​റ​വ് വ​ന്നി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും ഡ​ല്‍​ഹി മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പ​റ​ഞ്ഞു. ഓ​ക്‌​സി​ജ​ന്‍ പ്ര​തി​സ​ന്ധി രൂ​ക്ഷ​മാ​യി ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ലെ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ല്‍ കൂ​ട്ട​മ​ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കു വ​ഴി​വെ​ച്ച​തോ​ടെ സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളോ​ട് സ​ഹാ​യം അ​ഭ്യ​ര്‍​ഥി​ച്ചി​രു​ന്നു കേ​ജ​രി​വാ​ള്‍‍. മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ ഓ​ക്‌​സി​ജ​ന്‍ അ​ധി​ക​മു​ണ്ടെ​ങ്കി​ല്‍ ഡ​ല്‍​ഹി​ക്ക് ന​ല്‍​ക​ണ​മെ​ന്ന് അ​ഭ്യ​ര്‍​ഥി​ച്ച്‌ അ​ദ്ദേ​ഹം മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​മാ​ര്‍​ക്ക് ക​ത്ത​യ​ച്ചി​രു​ന്നു.ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞ ഒ​രാ​ഴ്ച​ക്കി​ടെ 1.77 ല​ക്ഷ​ത്തി​ലേ​റെ പേ​ര്‍​ക്കാ​ണ് കോ​വി​ഡ് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​ത്. 1500-ലേ​റെ മ​ര​ണ​വും രാ​ജ്യ​ത​ല​സ്ഥാ​ന​ത്തു റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചെ​യ്യ​പ്പെ​ട്ടു.‌

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.