ഒരു ദിവസത്തേ​​​ക്കെങ്കിലും ലാ ലിഗയില്‍ രണ്ടാം സ്​ഥാനം തിരിച്ചുപിടിച്ച്‌​ റയല്‍ മഡ്രിഡ്

0

സീസണിലെ 24ാം ഗോളുമായി കരീം ബെന്‍സേമയും നാലാം ഗോളുമായി മാര്‍കോ അസന്‍സിയോയും സ്​കോര്‍ ചെയ്​ത കളിയില്‍ തരംതാഴ്​ത്തല്‍ ഭീഷണിയിലുള്ള ഐബറിനെ ഏകപക്ഷീയമായ രണ്ടു ഗോളുകള്‍ക്കാണ്​ റയല്‍ വീഴ്​ത്തിയത്​. ഇതോടെ, ഒന്നാം സ്​ഥാനത്തുള്ള അത്​ലറ്റികോ മഡ്രിഡിലേക്ക്​ ദൂരം മൂന്നു പോയിന്‍റായി റയല്‍ കുറച്ചു. അതേ സമയം, രണ്ടാമതായിരുന്ന ബാഴ്​സലോണക്കും ഒന്നാമന്മാരായ അത്​ലറ്റികോക്കും ഞായറാഴ്ച കളിയുണ്ട്​. ഇരുവരും ജയിച്ചാല്‍ റയല്‍ വീണ്ടും മൂന്നാം സ്​ഥാനത്തേക്കിറങ്ങും.ലോസ്​ ​ബ്ലാ​ങ്കോസിനൊപ്പം പരിശീലക പദവിയില്‍ 250 കളി തികച്ച സിനദിന്‍ സിദാന്​ നേരത്തെ കിങ്​സ്​ കപ്പില്‍ ഡിപ്പോര്‍ട്ടിവോക്കു മുന്നില്‍ തോല്‍വിയറിഞ്ഞതിന്‍റെ ക്ഷീണം തത്​കാലം തീര്‍ക്കുന്നതായി ജയം. രണ്ടു ഗോളുകള്‍ക്ക്​ പുറമെ മൂന്നുവട്ടം റയല്‍ താരങ്ങള്‍ പിന്നെയും സ്​കോര്‍ ചെയ്​തെങ്കിലും ഓഫ്​സൈഡില്‍ കുടുങ്ങി. കണ്ണഞ്ചും പ്രകടനവുമായി റയല്‍ മുന്നേറ്റത്തിന്‍റെ ജീവവായുവായി തുടരുന്ന ബെന്‍സേമ ലാ ലിഗ സീസണില്‍ 18ാം ഗോളാണ്​ ഐബറിനെതിരെ കുറിച്ചത്​. അവസാന ഏഴു കളികളില്‍ താരം എതിര്‍വലയില്‍ നിക്ഷേപിച്ചത്​ ഒമ്ബതു ഗോളുകള്‍. ശനിയാഴ്ച മൂന്നാം മിനിറ്റില്‍ തന്നെ റയല്‍ കരുത്ത്​ ഒന്നുകൂടി വ്യക്​തമാക്കി ബെന്‍സേമ ഐബര്‍ വലയില്‍ പന്തെത്തിച്ചെങ്കിലും റഫറി അനുവദിച്ചില്ല.ജയത്തോടെ ചൊവ്വാഴ്​ച ചാമ്ബ്യന്‍സ്​ ലീഗ്​ അവസാന എട്ടില്‍ പ്രിമിയര്‍ ലീഗ്​ കരുത്തരായ ലിവര്‍പൂളിനെതിരെ ജയിക്കാനാകുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലേക്ക്​ പകുതി ചുവടുവെക്കാനായ ആശ്വാസത്തിലാണ്​ റയലും സിദാനും.മറ്റു മത്സരങ്ങില്‍ വിയ്യാറയല്‍ 3-0ന്​ ഗ്രനഡയെ മറികടന്നപ്പോള്‍ ഗെറ്റാഫെ- ഒസാസുന മത്സരം ഗോള്‍രഹിത സമനിലയിലായി.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.