ഐ.​പി.​എ​ല്‍ 14ാം സീ​സ​ണ്‍: ഉ​ദ്​​ഘാ​ട​ന മ​ത്സ​രം നാ​ളെ ചെ​ന്നൈ​യി​ല്‍

0

ഒ​രു സീ​സ​ണി​‍െന്‍റ ഇ​ട​വേ​ള​ക്കു​ശേ​ഷം ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ മ​ണ്ണി​ല്‍ തി​രി​കെ​യെ​ത്തി​യ 14ാമ​ത്​ എ​ഡി​ഷ​ന്​ നാ​ളെ ചെ​ന്നൈ​യി​ല്‍ തു​ട​ക്കം. നി​ല​വി​ലെ ചാ​മ്ബ്യ​ന്മാ​രാ​യ മും​ബൈ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍​സും ക​ന്നി​ക്കി​രീ​ട​ത്തി​ന്​ ല​ക്ഷ്യ​മി​ടു​ന്ന റോ​യ​ല്‍ ച​ല​ഞ്ചേ​ഴ്​​സ്​ ബാം​ഗ്ലൂ​രും ത​മ്മി​ലാ​ണ്​ പോ​രാ​ട്ടം.ചെ​ന്നൈ, മും​ബൈ, അ​ഹ്​​മ​ദാ​ബാ​ദ്, ഡ​ല്‍​ഹി, ബം​ഗ​ളൂ​രു, കൊ​ല്‍​ക്ക​ത്ത എ​ന്നീ ആ​റു ന​ഗ​ര​ങ്ങ​ളി​ലാ​യാ​ണ്​ മ​ത്സ​രം. ആ​ദ്യ ഘ​ട്ട​ത്തി​ലെ 20 മ​ത്സ​ര​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക്​ മും​ബൈ, ചെ​ന്നൈ വേ​ദി​ക​ള്‍ ഇ​ട​വി​ട്ട്​ ആ​തി​ഥേ​യ​ത്വം വ​ഹി​ക്കും.ക​ടു​ത്ത നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ളും പ​ഴു​ത​ട​ച്ച ബ​യോ​ബ​ബ്​​ള്‍ സു​ര​ക്ഷ​യും ഒ​രു​ക്കി​യാ​ണ്​ ടീ​മു​ക​ള്‍ ഒ​രു​ങ്ങു​ന്ന​ത്. നേ​ര​േ​ത്ത റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്​ ചെ​യ്​​ത കോ​വി​ഡ്​ കേ​സി​‍െന്‍റ ടെ​ന്‍​ഷ​നെ​ല്ലാം മാ​റി.ഏ​റ്റ​വും ഒ​ടു​വി​ല്‍ ബം​ഗ​ളൂ​രു​വി​‍െന്‍റ മ​ല​യാ​ളി ഓ​പ​ണ​ര്‍ ദേ​വ്​​ദ​ത്ത്​ പ​ടി​ക്ക​ല്‍ കോ​വി​ഡ്​ മു​ക്തി നേ​ടി ടീ​മി​നൊ​പ്പം ചേ​ര്‍​ന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.