കു​വൈ​ത്തി​ല്‍ കോവിഡ്​ കേസുകളുടെ എണ്ണത്തില്‍ റെക്കോഡ്​ വര്‍ധന

0

ഇതുവരെയുള്ളതില്‍ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ കേസുകളാണ്​ തിങ്കളാഴ്​ച റിപ്പോര്‍ട്ട്​ ചെയ്​തത്​. 1179 പു​തി​യ കോ​വി​ഡ്​ കേ​സു​ക​ളാണ്​ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്​ ചെ​യ്​​തത്​. കേ​സു​ക​ള്‍ കൂ​ടി​യ​ത്​ ആ​ശ​ങ്ക​ക്ക്​ വ​ക ന​ല്‍​കു​ന്നു​വെ​ങ്കി​ലും മ​ര​ണം കു​റ​ഞ്ഞ​ത്​ ആ​ശ്വാ​സ​മാ​യി. ഇ​തു​വ​രെ 1,92,031 പേ​ര്‍​ക്കാ​ണ്​ വൈ​റ​സ്​ ബാ​ധി​ച്ച​ത്. ര​ണ്ടു​ മ​ര​ണം റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്​ ചെ​യ്​​തു.ഇ​തോ​ടെ ആ​കെ മ​ര​ണം 1085 ആ​യി. 946 പേ​ര്‍ കൂ​ടി രോ​ഗ​മു​ക്​​തി നേ​ടി. ഇ​തു​വ​രെ കു​വൈ​ത്തി​ല്‍ കോ​വി​ഡ്​ മു​ക്​​ത​രാ​യ​ത്​ 1,80,155 പേ​രാ​ണ്. ബാ​ക്കി 10,791 പേ​ര്‍ ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​ണ്. 157 പേ​ര്‍ തീ​വ്ര​പ​രി​ച​ര​ണ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ല്‍ ക​ഴി​യു​ന്നു. തീ​വ്ര​പ​രി​ച​ര​ണ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ല്‍ ഒ​രാ​ള്‍ വ​ര്‍​ധി​ച്ചു. 7542 പേ​ര്‍​ക്കാ​ണ്​ വൈ​റ​സ്​ പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി​യ​ത്. ആ​കെ 17,92,041 പേ​ര്‍​ക്ക്​ വൈ​റ​സ്​ പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി.ആ​കെ ചി​കി​ത്സ​യി​ലു​ള്ള​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണ​ത്തി​ലും മ​ര​ണ സം​ഖ്യ​യി​ലും സ​മീ​പ ആ​ഴ്​​ച​ക​ളി​ല്‍ ഗ​ണ്യ​മാ​യ വ​ര്‍​ധ​ന​വു​ണ്ട്. പു​തി​യ കേ​സു​ക​ള്‍ ആ​യി​ര​ത്തി​ന്​ മു​ക​ളി​ല്‍ കു​തി​ച്ചു​യ​ര്‍​ന്ന​ത്​ ആ​ശ​ങ്ക​ജ​ന​ക​മാ​ണ്.വി​ദേ​ശി​ക​ളു​​ടെ പ്ര​വേ​ശ​ന വി​ല​ക്ക്​ നീ​ക്കു​ന്ന​ത്​ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ പ്ര​വാ​സി​ക​ള്‍ കാ​ത്തി​രി​ക്കു​ന്ന നി​ര​വ​ധി ആ​ശ്വാ​സ ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍​ക്ക്​ പ്ര​തി​ബ​ന്ധ​മാ​ണ്​ വൈ​റ​സ്​ വ്യാ​പ​നം വ​ര്‍​ധി​ക്കു​ന്ന​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.