ശൈ​ഖ് സാ​യി​ദ് ബി​ന്‍ സു​ല്‍​ത്താ​ന്‍ സ്ട്രീ​റ്റി​ലെ അ​ബൂ​ദ​ബി അ​ല്‍ ഗു​റം കോ​ര്‍​ണി​ഷ് വീ​ണ്ടും തു​റ​ന്നു

0

അ​ബൂ​ദ​ബി: ക​ണ്ട​ല്‍​ക്കാ​ടു​ക​ളാ​ല്‍ നി​ബി​ഡ​മാ​യ ക​നാ​ലി​നു സ​മീ​പം 3.5 കി​ലോ​മീ​റ്റ​ര്‍ ഷെ​യ്ഡ് ന​ട​പ്പാ​ത​ക​ളും സൈ​ക്ലി​ങ് ട്രാ​ക്കു​ക​ളും വ്യാ​യാ​മ സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളും 300ല​ധി​കം കാ​റു​ക​ളു​ടെ പാ​ര്‍​ക്കി​ങ് സൗ​ക​ര്യ​ങ്ങ​ളും ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടു​ന്ന​താ​ണ് പു​ന​ര്‍ നി​ര്‍​മി​ച്ച അ​ല്‍ ഗു​റം കോ​ര്‍​ണി​ഷ്. ശൈ​ഖ് സാ​യി​ദ് ബി​ന്‍ സു​ല്‍​ത്താ​ന്‍ സ്ട്രീ​റ്റി​ല്‍ കാ​ല്‍​ന​ട​ക്കും വി​നോ​ദ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കും മ​റ്റും ജ​ന​ങ്ങ​ള്‍ താ​വ​ള​മാ​ക്കി​യി​രു​ന്ന ഈ ​കോ​ര്‍​ണി​ഷി​ലെ പ​ഴ​യ കോ​ണ്‍​ക്രീ​റ്റ് ക​നോ​പ്പി​ക​ള്‍ നി​ല​നി​ര്‍​ത്തി​യാ​ണ് പു​ന​ര്‍​നി​ര്‍​മി​ച്ച​ത്.ന​വീ​ക​രി​ച്ച ക​ളി​സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ള്‍, ജ​ല​ധാ​ര​ക​ള്‍, പ​ച്ച​പ്പ് എ​ന്നി​വ​യോ​ടെ​യാ​ണ് മാ​ന്‍​ഗ്രൂ​വ് കാ​ടു​ക​ള്‍​ക്ക് എ​തി​ര്‍ ഭാ​ഗ​ത്താ​യു​ള്ള കോ​ര്‍​ണി​ഷ് റോ​ഡ്. 2019ല്‍ ​അ​ബൂ​ദ​ബി​യു​ടെ പ്ര​ധാ​ന പാ​ത​ക​ളി​ലൊ​ന്നാ​യ ശൈ​ഖ് സാ​യി​ദ് ബി​ന്‍ സു​ല്‍​ത്താ​ന്‍ സ്ട്രീ​റ്റ് വീ​തി​കൂ​ട്ടു​ന്ന​തി​െന്‍റ ഭാ​ഗ​മാ​യാ​ണ് ഈ ​കോ​ര്‍​ണി​ഷി​െന്‍റ പു​ന​ര്‍​നി​ര്‍​മാ​ണ​വും ആ​രം​ഭി​ച്ച​ത്. ഡോ​ള്‍​ഫി​ന്‍ പാ​ര്‍​ക്കു മു​ത​ല്‍ ഈ​സ്​​റ്റേ​ണ്‍ മം​ഗ്രോ​സ്​ ഹോ​ട്ട​ല്‍ വ​രെ ബ​ന്ധി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​താ​ണ്​ അ​ല്‍ ഗു​റം കോ​ര്‍​ണി​ഷ് ന​ട​പ്പാ​ത.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.