മ​സ്​​ക​ത്തി​ല്‍ ഏ​ഴ്​ കോ​വി​ഡ്​ വാ​ക്​​സി​നേ​ഷ​ന്‍ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ള്‍

0

മ​സ്​​ക​ത്ത്​ ഗ​വ​ര്‍​ണ​റേ​റ്റി​ല്‍ ഏ​ഴി​ട​ത്താ​ണ്​ വാ​ക്​​സി​ന്‍ ല​ഭ്യ​മാ​വു​ക. മ​സ്​​ക​ത്ത്​ ഗ​വ​ര്‍​ണ​റേ​റ്റി​ല്‍ റൂ​വി ഹെ​ല്‍​ത്ത്​ സെന്‍റ​ര്‍, മ​സ്​​ക​ത്ത്​ ഹെ​ല്‍​ത്ത്​ സെന്‍റ​ര്‍, ബോ​ഷ​ര്‍ ഹെ​ല്‍​ത്ത്​ സെന്‍റ​ര്‍, അ​ല്‍ ഖു​വൈ​ര്‍ നോ​ര്‍​ത്ത്​ ഹെ​ല്‍​ത്ത്​ സെന്‍റ​ര്‍, സീ​ബി​ലെ ഹ​യ്​ അ​ല്‍ ജ​മാ ഹെ​ല്‍​ത്ത്​ സെന്‍റ​ര്‍, അ​സൈ​ബ ഹെ​ല്‍​ത്ത്​ സെന്‍റ​ര്‍, അ​ല്‍ വ​ത​യ്യ ഹെ​ല്‍​ത്ത്​ സെന്‍റ​ര്‍ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണ്​ വാ​ക്​​സി​ന്‍ ല​ഭി​ക്കു​ക. അ​സൈ​ബ​യും അ​ല്‍ വ​ത​യ്യ​യും ഒ​ഴി​ച്ചു​ള്ള സ്​​ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പ്ര​വൃ​ത്തി ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ രാ​വി​ലെ ഏ​ഴ​ര​മു​ത​ല്‍ രാ​ത്രി എ​ട്ട​ര​വ​രെ വാ​ക്​​സി​ന്‍ സ്വീ​ക​രി​ക്കാം.അ​വ​ധി ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ രാ​വി​ലെ ഒ​മ്ബ​ത​ര മു​ത​ല്‍ വൈ​കീ​ട്ട്​ മൂ​ന്ന​ര വ​രെ​യാ​ണ്​ വാ​ക്​​സി​നേ​ഷ​ന്‍. അ​സൈ​ബ, അ​ല്‍ വ​ത​യ്യ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഞാ​യ​റാ​ഴ്​​ച മു​ത​ല്‍ വ്യാ​ഴാ​ഴ്​​ച വ​രെ രാ​വി​ലെ ഏ​ഴ​ര മു​ത​ല്‍ ഉ​ച്ച​ക്ക്​ ര​ണ്ടു​വ​രെ​യാ​ണ്​ വാ​ക്​​സി​നേ​ഷ​ന്‍ ന​ട​ക്കു​ക. 65 വ​യ​സ്സി​ന്​ മു​ക​ളി​ല്‍ പ്രാ​യ​മു​ള്ള സ്വ​ദേ​ശി​ക​ള്‍​ക്കും വി​ദേ​ശി​ക​ള്‍​ക്കും ഇൗ ​ഘ​ട്ട​ത്തി​ല്‍ വാ​ക്​​സി​ന്‍ എ​ടു​ക്കാ​വു​ന്ന​താ​ണ്. ആ​രോ​ഗ്യ​വാ​ന്മാ​രാ​ണോ, ഗു​രു​ത​ര രോ​ഗ​ബാ​ധി​ത​രാ​ണോ തു​ട​ങ്ങി​യ വേ​ര്‍​തി​രി​വു​ക​ളി​ല്ലാ​തെ വാ​ക്​​സി​ന്‍ ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​താ​ണ്. ഫൈ​സ​ര്‍ വാ​ക്​​സി​ന്‍ ആ​ദ്യ ഡോ​സ്​ സ്വീ​ക​രി​ച്ച​വ​ര്‍​ക്ക്​ ര​ണ്ടാം ഡോ​സാ​യി ആ​സ്​​ട്ര​സെ​ന​ക സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യി​ല്ലെ​ന്ന്​ ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രാ​ല​യം അ​റി​യി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.