നി​​​യ​​​മ​​​സ​​​ഭാ തെ​​​ര​​​ഞ്ഞെ​​​ടു​​​പ്പി​​​നു​​ള്ള വോ​​​ട്ട​​​ര്‍​​​ പ​​​ട്ടി​​​ക​​​യി​​​ല്‍ മാ​​​ര്‍​​​ച്ച്‌ 12 വ​​​രെ പേ​​​രു ചേ​​​ര്‍​​​ക്കാം

0

ത​​​ദ്ദേ​​​ശ തെ​​​ര​​​ഞ്ഞെ​​​ടു​​​പ്പി​​​ലെ വോ​​​ട്ട​​​ര്‍ പ​​​ട്ടി​​​ക​​​യ​​​ല്ല, നി​​​യ​​​മ​​​സ​​​ഭാ തെ​​​ര​​​ഞ്ഞെ​​​ടു​​​പ്പി​​​ന് ഉ​​​പ​​​യോ​​​ഗി​​​ക്കു​​​ന്ന​​​ത്. വോ​​​ട്ട​​​ര്‍പ​​​ട്ടി​​​ക​​​യി​​​ല്‍ പേ​​​രു​​​ണ്ടോ​​​യെ​​​ന്നു തെ​​​ര​​​ഞ്ഞെ​​​ടു​​​പ്പി​​​ന്‍റെ വെ​​​ബ് സൈ​​​റ്റി​​​ല്‍ പ​​​രി​​​ശോ​​​ധി​​​ക്കാ​​​നാ​​​കും.അ​​​ഞ്ചു​​​ല​​​ക്ഷ​​​ത്തോ​​​ളം അ​​​പേ​​​ക്ഷ​​​ക​​​ളി​​​ല്‍ പ​​​രി​​​ശോ​​​ധ​​​ന ന​​​ട​​​ക്കു​​​ക​​​യാ​​​ണ്. ഇ​​​തു​​​ള്‍​​​പ്പെ​​​ടു​​​ത്തി സ​​​പ്ലി​​​മെ​​​ന്‍റ​​​റി പ​​​ട്ടി​​​ക പു​​​റ​​​ത്തി​​​റ​​​ക്കും. പു​​​രു​​​ഷ​​​ന്മാര്‍-1,29,52,025, സ്ത്രീ​​​ക​​​ള്‍-1,37,79,263 , ട്രാ​​​ന്‍​​​സ്ജെ​​​ന്‍​​​ഡ​​​ര്‍-221 എ​​​ന്നി​​​ങ്ങ​​​നെ​​​യാ​​​ണ് നി​​​ല​​​വി​​​ലെ ക​​​ണ​​​ക്ക്. 80 ക​​​ഴി​​​ഞ്ഞ​​​വ​​​ര്‍-6,21,401, പ്ര​​​വാ​​​സി​​​വോ​​​ട്ട​​​ര്‍​​​മാ​​​ര്‍-90,709. ഭി​​​ന്ന​​​ശേ​​​ഷി വോ​​​ട്ട​​​ര്‍​​​മാ​​​ര്‍ നി​​​ല​​​വി​​​ല്‍ 1,33,000 ആ​​​ണെ​​​ങ്കി​​​ലും സാ​​​മൂ​​​ഹി​​​ക ക്ഷേ​​​മ​​​വ​​​കു​​​പ്പി​​​ന്‍റെ സ​​​ഹാ​​​യ​​​ത്തോ​​​ടെ ജി​​​ല്ല​​​ക​​​ളി​​​ല്‍ ക​​​ണ​​​ക്കെ​​​ടു​​​പ്പ് പൂ​​​ര്‍​​​ത്തി​യാകുന്പോ​​​ള്‍ ഇ​​​വ​​​രു​​​ടെ എ​​​ണ്ണം ര​​​ണ്ടു​​​ല​​​ക്ഷ​​​ത്തോ​​​ള​​​മാ​​​കും. സ​​​ര്‍​​​വീ​​​സ് വോ​​​ട്ട​​​ര്‍​​​മാ​​​ര്‍ 56,759.80 വ​യ​സ്സി​ന് മു​ക​ളി​ലു​ള്ള​വ​ര്‍, ഭി​ന്ന​ശേ​ഷി​ക്കാ​ര്‍, കോ​വി​ഡ് രോ​ഗി​ക​ള്‍, ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​നി​ലു​ള്ള​വ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​ര്‍ക്ക് ത​പാ​ല്‍ വോ​ട്ട് അ​നു​വ​ദി​ക്കും. തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ കോ​വി​ഡ് പ്രോ​ട്ടോ​കോ​ള്‍ പാ​ലി​ക്കു​ന്നു​വെ​ന്നു​റ​പ്പാ​ക്കാ​ന്‍ മു​ഖ്യ​തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് ഓ​ഫി​സ​റു​ടെ ഓ​ഫി​സ് സം​സ്ഥാ​ന നോ​ഡ​ല്‍ ഓ​ഫി​സ​റെ നി​യോ​ഗി​ക്കും. സം​സ്ഥാ​ന, ജി​ല്ല, നി​യോ​ജ​ക​മ​ണ്ഡ​ല ത​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍ കോ​ഒാ​ര്‍​ഡി​നേ​ഷ​ന്‍ ടീ​മും പ്ര​വ​ര്‍ത്തി​ക്കും.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.