കോ​വി​ഡ്​ പ്ര​തി​സ​ന്ധി​യും അ​നു​ബ​ന്ധ വി​ഷ​യ​ങ്ങ​ളും ച​ര്‍​ച്ച ചെ​യ്യാ​ന്‍ കു​വൈ​ത്ത്​ പാ​ര്‍​ല​മെന്‍റി​െന്‍റ പ്ര​ത്യേ​ക സ​മ്മേ​ള​നം ചൊ​വ്വാ​ഴ്​​ച ചേ​രും

0

പാ​ര്‍​ല​മെന്‍റ്​ സ്​​പീ​ക്ക​ര്‍ മ​ര്‍​സൂ​ഖ്​ അ​ല്‍ ഗാ​നിം അ​റി​യി​ച്ച​താ​ണി​ത്. എം.​പി​മാ​രോ​ട്​ തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച പി.​സി.​ആ​ര്‍ പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി കോ​വി​ഡ്​ മു​ക്ത​മാ​ണെ​ന്ന്​ തെ​ളി​യി​ക്കാ​ന്‍ സ്​​പീ​ക്ക​ര്‍ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.സ​ര്‍​ക്കാ​റി​നെ പ്ര​തി​നി​ധാ​നം ചെ​യ്​​ത്​​ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ശൈ​ഖ്​ സ​ബാ​ഹ്​ ഖാ​ലി​ദ്​ അ​ല്‍ ഹ​മ​ദ്​ അ​സ്സ​ബാ​ഹ്, ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി ഡോ. ​ബാ​സി​ല്‍ അ​സ്സ​ബാ​ഹ്​ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ര്‍ യോ​ഗ​ത്തി​ല്‍ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌​ കോ​വി​ഡ്​ പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​നാ​യി സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ സ്വീ​ക​രി​ച്ച ന​ട​പ​ടി​ക​ളും നി​ല​വി​ലെ അ​വ​സ്ഥ​യും വി​ശ​ദീ​ക​രി​ക്കും. വ​രും​ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ സ്വീ​ക​രി​ക്കേ​ണ്ട ന​ട​പ​ടി​ക​ള്‍ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌​ യോ​ഗം ച​ര്‍​ച്ച ചെ​യ്യും.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.