കുട്ടികള്‍ക്കും മുതിര്‍ന്നവര്‍ക്കും ഹോട്ടല്‍ ക്വാറന്‍റീനില്‍ ഇളവ്​

0

മ​സ്​​ക​ത്ത്​: വി​വി​ധ വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ലു​ള്ള യാ​ത്ര​ക്കാ​രെ ചെ​ക്ക്​ ഇ​ന്‍ സ​മ​യ​ത്ത്​ ബു​ക്ക്​ ചെ​യ്​​ത ഹോ​ട്ട​ല്‍ റി​സ​ര്‍​വേ​ഷ​ന്‍ രേ​ഖ​ക​ള്‍ കാ​ണി​ക്കു​ന്ന​തി​ല്‍​നി​ന്ന്​ ഒ​ഴി​വാ​ക്കി​യ​താ​യി സി​വി​ല്‍ ഏ​വി​യേ​ഷ​ന്‍ പൊ​തു അ​തോ​റി​റ്റി വി​മാ​ന ക​മ്ബ​നി​ക​ള്‍​ക്ക്​ സ​ര്‍​ക്കു​ല​ര്‍ ന​ല്‍​കി. ഒ​മാ​നി​ലെ വി​ദേ​ശ കാ​ര്യാ​ല​യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ജോ​ലി​ചെ​യ്യു​ന്ന ന​യ​ത​ന്ത്ര ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്​​ഥ​ര്‍, ഒ​മാ​ന്‍ സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ക്കു​ന്ന ന​യ​ത​ന്ത്ര ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്​​ഥ​ര്‍ അ​വ​രു​ടെ കു​ടും​ബാം​ഗ​ങ്ങ​ള്‍ എ​ന്നി​വ​ര്‍​ക്ക്​ ഇ​ള​വു​ണ്ടാ​കും.ഇ​തി​ന്​ പു​റ​മെ 16ല്‍ ​താ​ഴെ​യും 60ന്​ ​മു​ക​ളി​ലും പ്രാ​യ​മു​ള്ള​വ​ര്‍, വി​മാ​ന ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര്‍, രോ​ഗി​ക​ളാ​യ യാ​ത്ര​ക്കാ​ര്‍ (മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ങ്ങ​ളെ കു​റി​ച്ച്‌​ ഡോ​ക്​​ട​ര്‍​മാ​രു​ടെ ക​ത്ത്​ ഉ​ണ്ടാ​ക​ണം), റി​ലീ​ഫ്​ ആ​ന്‍​ഡ്​ ഷെ​ല്‍​ട്ട​ര്‍ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​െന്‍റ അം​ഗീ​കാ​ര​മു​ള്ള സ്വ​കാ​ര്യ ഇ​ന്‍​സ്​​റ്റി​റ്റ്യൂ​ഷ​ന​ല്‍ ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​ന്‍ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളു​ടെ പെ​ര്‍​മി​റ്റു​ക​ള്‍ കൈ​വ​ശ​മു​ള്ള​വ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​ര്‍​ക്കും ചെ​ക്ക്​ ഇ​ന്‍ സ​മ​യ​ത്ത്​ മു​ന്‍​കൂ​ര്‍ ഹോ​ട്ട​ല്‍ റി​സ​ര്‍​വേ​ഷ​ന്‍ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച രേ​ഖ​ക​ള്‍ കാ​ണി​ക്കേ​ണ്ട​തി​ല്ലെ​ന്ന്​ സ​ര്‍​ക്കു​ല​റി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു. ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​ന്‍ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച മ​റ്റു​ നി​ര്‍​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ മാ​റ്റ​മി​ല്ല.അ​തി​നി​ടെ, മ​സ്​​ക​ത്ത്​ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ ചെ​റി​യ നി​ര​ക്കു​ള്ള ഹോ​ട്ട​ലു​ക​ളും ഹോ​ട്ട​ല്‍ അ​പ്പാ​ര്‍​ട്​​​മെന്‍റു​ക​ളെ​ല്ലാം നി​റ​ഞ്ഞു​ക​ഴി​ഞ്ഞു. സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ള്‍​ക്ക്​ ഒ​മാ​നി​ലേ​ക്ക്​ വ​രു​ന്ന​തി​നാ​യി ഹോ​ട്ട​ല്‍ ബു​ക്കി​ങ്​ തേ​ടി​യെ​ങ്കി​ലും 25ാം തീ​യ​തി വ​രെ മു​റി​ക​ള്‍ ഒ​ഴി​വി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ്​ വി​വി​ധ ഹോ​ട്ട​ലു​ക​ളി​ല്‍​നി​ന്ന്​ പ​റ​ഞ്ഞ​തെ​ന്ന്​ മ​സ്​​ക​ത്തി​ല്‍ ജോ​ലി ചെ​യ്യു​ന്ന കോ​ഴി​ക്കോ​ട്​ സ്വ​ദേ​ശി പ​റ​ഞ്ഞു. ഒ​മാ​നി​ലേ​ക്ക്​ വ​രു​ന്ന​വ​ര്‍​ക്കു പു​റ​മെ സൗ​ദി​യി​ലേ​ക്ക്​ പോ​കു​ന്ന​തി​നാ​യും നി​ര​വ​ധി പേ​ര്‍ ഒ​മാ​നി​ലെ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.