2022ല്‍​ന​ട​ക്കു​ന്ന ഖ​ത്ത​ര്‍ ലോ​ക​ക​പ്പി​നെ പി​ന്തു​ണ​ക്കു​മെ​ന്ന്​ എ​ല്ലാ ജി.​സി.​സി രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളും

0

ജി.​സി.​സി ഉ​ച്ച​കോ​ടി​യി​ല്‍ ഒ​പ്പു​വെ​ച്ച അ​ല്‍​ഉ​ല ക​രാ​റി​ലെ വി​ശ​ദാം​ശ​ങ്ങ​ള്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സം പു​റ​ത്തു​വ​ന്ന​തോ​ടെ​യാ​ണി​ത്. അം​ഗ​രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ള്‍ പ​ര​സ്പ​രം മു​റിവേ​ല്‍​പ്പി​ക്ക​രു​തെ​ന്നും ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​വി​ഷ​യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഇ​ട​പെ​ട​രു​തെ​ന്നും ക​രാ​റി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു​ണ്ട്. മേ​ഖ​ല​യു​ടെ സു​ര​ക്ഷ​യും ഭ​ദ്ര​ത​യും ന​ഷ്​​ട​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന ഒ​രു നീ​ക്ക​ത്തി​നും ഒ​രു രാ​ജ്യ​വും പ​ങ്കാ​ളി​യാ​ക​രു​ത്. ഖ​ത്ത​റി​ല്‍ ന​ട​ക്കു​ന്ന 2022ലെ ​ഫു​ട്​​ബാ​ള്‍ ലോ​ക​ക​പ്പി​െന്‍റ വി​ജ​യ​ത്തി​ന് ജി.​സി.​സി കൗ​ണ്‍​സി​ല്‍ പി​ന്തു​ണ ന​ല്‍​കും.ജി.​സി.​സി രാ​ഷ്​​ട്ര​ങ്ങ​ളെ ബ​ന്ധി​പ്പി​ക്കു​ന്ന റെ​യി​ല്‍​വേ പ​ദ്ധ​തി​യും നി​ക്ഷേ​പ​ക​ര്‍​ക്ക് ഈ ​രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ അ​നാ​യാ​സം സ​ഞ്ച​രി​ക്കാ​വു​ന്ന വി​സാ​പ​ദ്ധ​തി​ക​ളും ന​ട​പ്പാ​ക്കും. കോ​വി​ഡ് പോ​ലു​ള്ള സാ​ഹ​ച​ര്യം മു​ന്നി​ല്‍​ക​ണ്ട് ജി.​സി.​സി രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കാ​യി പ്ര​ത്യേ​ക രോ​ഗ പ്ര​തി​രോ​ധ കേ​ന്ദ്രം സ്ഥാ​പി​ക്കാ​നും ക​രാ​ര്‍ വ്യ​വ​സ്​​ഥ ചെ​യ്യു​ന്നു. ജി.​സി.​സി​യി​ലെ നി​ക്ഷേ​പ​ക​ര്‍​ക്ക് എ​ല്ലാ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ലും അ​നാ​യാ​സം സ​ഞ്ച​രി​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യു​ന്ന വി​സ സം​വി​ധാ​നം ഏ​ര്‍​െ​പ്പ​ടു​ത്തും. അ​ഴി​മ​തി പ്ര​തി​രോ​ധി​ക്കാ​ന്‍ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ള്‍ ത​മ്മി​ല്‍ ഏ​കീ​കൃ​ത സം​വി​ധാ​നം കൊ​ണ്ടു​വ​രും. രോ​ഗ​പ്ര​തി​രോ​ധ​ത്തി​ന് എ​ല്ലാ​വ​ര്‍​ക്കു​മാ​യി പ്ര​ത്യേ​ക ആ​രോ​ഗ്യ​കേ​ന്ദ്രം സ്ഥാ​പി​ക്കും. ജി.​സി.​സി കൗ​ണ്‍​സി​ല്‍ ഈ​ജി​പ്തു​മാ​യും സ​ഹ​ക​ര​ണം ശ​ക്ത​മാ​ക്കു​മെ​ന്നും അ​ല്‍ ഉ​ല ക​രാ​റി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു​ണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.