പുള്ളിപ്പുലിയെ കെണിവെച്ച്‌ പിടിച്ചവര്‍ മുന്‍പ് മുള്ളന്‍പന്നിയേയും പിടികൂടി കറിവെച്ച്‌ കഴിച്ചിരുന്നു

0

സംഘം മുന്‍പ് മുള്ളന്‍പന്നിയെ കൊന്ന് കറിവെച്ച്‌ കഴിച്ചിരുന്നതായാണ് വനം വകുപ്പിന്‍റെ കണ്ടെത്തല്‍. മാ​ങ്കു​ളം മു​നി​പാ​റ കൊ​ള്ളി​കൊ​ള​വി​ല്‍ വി​നോ​ദ്, ബേ​സി​ല്‍ ഗാ​ര്‍​ഡ​ന്‍ വി.​പി. കു​ര്യാ​ക്കോ​സ്, പെ​രു​മ്ബ​ന്‍​കു​ത്ത് ചെമ്ബ​ന്‍ പു​ര​യി​ട​ത്തി​ല്‍ സി.​എ​സ്. ബി​നു , മാ​ങ്കു​ളം മ​ല​യി​ല്‍ സ​ലി കു​ഞ്ഞ​പ്പ​ന്‍ , വ​ട​ക്കും​ചാ​ലി​ല്‍ വി​ന്‍​സ​ന്‍റ് എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് നേ​ര​ത്തെ മു​ള്ള​ന്‍​പ​ന്നി​യെ​യും കൊ​ന്ന​ത്.കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് പുള്ളിപ്പുലിയെ കെണിവച്ചു പിടിച്ച്‌ ഭക്ഷിച്ചതിന് മുനിപാറ സ്വദേശികളായ പി.കെ.വിനോദ്, വി.പി.കുര്യാക്കോസ്, സി.എസ്.ബിനു, സാലിം കുഞ്ഞപ്പന്‍, വിന്‍സെന്റ് എന്നിവരെയാണ് അറസ്റ്റുചെയ്തത്. വ​ന​പാ​ല​ക​ര്‍​ക്ക് ല​ഭി​ച്ച ര​ഹ​സ്യ​വി​വ​ര​ത്തെ​തു​ട​ര്‍​ന്ന് ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ല്‍ വി​നോ​ദി​ന്‍റെ വീ​ട്ടി​ല്‍​നി​ന്ന് പു​ലി​ത്തോ​ലും ഇ​റ​ച്ചി​ക്ക​റി​യും പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്തു.പി.കെ വിനോദിന്‍റെ കൃഷിയിടത്തില്‍ കെണി ഒരുക്കിയാണ് പുള്ളി പുലിയെ പിടികൂടിയത്. ആറ് വയസ് പ്രായമുള്ള പുലിയെയാണ് കഴിഞ്ഞ ബുധനാഴ്ച കെണിവെച്ച്‌ പിടികൂടിയത്. 40 കിലോയോളം മാംസം ലഭിച്ചതായി പ്രതികള്‍ സമ്മതിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇതില്‍ 10 കിലോ ഇറച്ചി കറിവക്കുകയും ബാക്കി പുഴയില്‍ ഒഴുകിയെന്നും പ്രതികള്‍ മൊഴിനല്‍കി. പുലിയുടെ തോലും നഖവും പല്ലും വില്‍പ്പനക്ക് മാറ്റിയതിനുശേഷം ഇറച്ചി പാകം ചെയ്ത് കഴിക്കുകയായിരുന്നു. പ്രതികളെ കോടതിയില്‍ ഹാജരാക്കി റിമാന്‍ഡ് ചെയ്തു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.