എറിക് ഗാര്‍സിയയെ ബാഴ്‌സലോണയ്ക്ക് 3 മില്യണ്‍ ഡോളറിന് വില്‍ക്കാന്‍ മാഞ്ചസ്റ്റര്‍ സിറ്റി സമ്മതിച്ചതായും കളിക്കാരന്‍ ആറുമാസത്തേക്ക് സൌജന്യമായി കളിക്കുമെന്നും പ്രസിഡന്റ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി വിക്ടര്‍ ഫോണ്ട് പറഞ്ഞു

0

കഴിഞ്ഞ ഒരു വര്‍ഷമായി ക്യാമ്ബ്‌നൗവിലേക്കുള്ള നീക്കവുമായി ഗാര്‍സിയയെക്കുറിച്ച്‌ ഏറെ വാര്‍ത്തകള്‍ വന്നിരുന്നു.20 വയസുകാരന്‍ 2017 ല്‍ സിറ്റിയില്‍ ചേരുന്നതിന് മുമ്ബ് കാറ്റലൂന്യയിലെ പ്രശസ്തമായ ലാ മാസിയ അക്കാദമിയില്‍ ആയിരുന്നു തന്‍റെ ഔദ്യോഗിക ജീവിതം ആരംഭിച്ചത്.ജനുവരി ട്രാന്‍സ്ഫര്‍ വിന്‍ഡോ അടയ്‌ക്കുന്നതിന് മുമ്ബ് ഗാര്‍സിയയുടെ പുറപ്പാടിന് അനുമതി നല്‍കാന്‍ സിറ്റി ഇപ്പോള്‍ തയ്യാറാണെന്ന് ജോവാന്‍ ലാപോര്‍ട്ടയ്ക്കും ടോണി ഫ്രീക്സയ്‌ക്കുമൊപ്പം ക്യാമ്ബ്‌നൗവില്‍ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ മത്സരിക്കുന്ന ഫോണ്ട് പറയുന്നു.കൊറോണ വൈറസ് പാന്‍ഡെമിക് മൂലമുണ്ടായ സാമ്ബത്തിക പ്രതിസന്ധിയുടെ നടുവിലുള്ള ബാഴ്‌സയിലേക്കുള്ള തിരിച്ചുവരവിന് വേണ്ടി സ്പാനിഷ് സെന്റര്‍ ബാക്ക് സീസണിന്റെ അവസാനം വരെ തന്റെ വേതനം ഉപേക്ഷിക്കാന്‍ തയ്യാറാണെന്നും ഫോണ്ട് വെളിപ്പെടുത്തി.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.