“സഹലിന് പരിക്കാണ്, ഉടന്‍ മടങ്ങി എത്തും”

0

 സഹല്‍ അബ്ദുല്‍ സമദ് ഇന്നലെ ഗോവയ്ക്ക് എതിരായ മത്സരത്തില്‍ മാച്ച്‌ സ്ക്വാഡില്‍ പോലും സഹല്‍ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. എന്നാല്‍ സഹലിന്റെ അഭാവം പരിക്ക് കൊണ്ടാണെന്നും വേറെ പ്രശ്നങ്ങള്‍ ഒന്നും ഇല്ലാ എന്നും കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് പരിശീലകന്‍ കിബു വികൂന പറഞ്ഞു. എ ടി കെ മോഹന്‍ ബഗാന് എതിരായ കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സിന്റെ ആദ്യ മത്സരത്തില്‍ സഹല്‍ കളിച്ചിരുന്നു എങ്കിലും പ്രകടനം മോശമായിരുന്നു. അതിനു ശേഷം സഹലിന് അവസരം ലഭിച്ചുമില്ല.സഹല്‍ പരിക്ക് കാരണമാണ് ടീമിനൊപ്പം ഇല്ലാത്തത് എന്നും ഉടന്‍ തന്നെ സഹല്‍ തിരികെയെത്തും എന്നും കിബു വികൂന പറഞ്ഞു. സഹല്‍ മികച്ച കളിക്കാരനാണ്. ടീമിന് പ്രധാനപ്പെട്ട താരവുമാണ്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ സഹലിന്റെ അഭാവം ടീമില്‍ ഉണ്ട് എന്നും കിബു വികൂന പറഞ്ഞു. ലീഗില്‍ നാലു മത്സരങ്ങള്‍ കഴിഞ്ഞപ്പോള്‍ ഒരു വിജയം പോലും ഇല്ലാതെ നില്‍ക്കുക ആണ് കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ്

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.