മ​ദീ​ന​യി​ല്‍ മ​സ്​​ജി​ദു​ന്ന​ബ​വി​യി​ലേ​ക്ക്​​ പ്ര​വേ​ശി​ക്ക​ലും പു​റ​ത്തു​പോ​ക​ലും എ​ളു​പ്പ​മാ​ക്കാ​ന്‍ പ്ര​ത്യേ​ക കാ​ര്‍​ഡ് സം​വി​ധാ​നം​ ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി

0

ഇ​തി​െന്‍റ ഉ​ദ്​​ഘാ​ട​നം ഇ​രു​ഹ​റം കാ​ര്യാ​ല​യ മേ​ധാ​വി ഡോ. ​അ​ബ്​​ദു​റ​ഹ്​​മാ​ന്‍ അ​ല്‍​സു​ദൈ​സ്​ നി​ര്‍​വ​ഹി​ച്ചു. ഹ​റ​മി​ന​ക​ത്ത്​ പ്ര​വേ​ശി​ച്ച ശേ​ഷം ആ​ളു​ക​ള്‍​ക്ക്​ അ​ത്യാ​വ​ശ്യ കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക്​​ പു​റ​ത്തു​പോ​കാ​നും തി​രി​ച്ചു​വ​രാ​നും സ​ഹാ​യി​ക്കു​ന്ന​താ​ണ്​ കാ​ര്‍​ഡ്​ സം​വി​ധാ​നം.ജു​മു​അ ന​മ​സ്​​കാ​ര സ​മ​യ​ത്തും മ​റ്റു​ സ​മ​യ​ങ്ങ​ളി​ലും ഹ​റ​മി​ല്‍ പ്ര​വേ​ശി​ച്ച മു​തി​ര്‍​ന്ന പ്രാ​യ​മു​ള്ള​വ​ര്‍​ക്ക്​ ടോ​യ്​​ല​റ്റി​ല്‍ പോ​കു​ന്ന​തി​നും തി​രി​ച്ചു​വ​രു​ന്ന​തി​നും പ്ര​യാ​സം നേ​രി​ടു​ന്ന​താ​യി​ ശ്ര​ദ്ധ​യി​പ്പെ​ട്ട​തി​നെ​തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണ് ഇൗ​ ​ന​ട​പ​ടി. ന​ല്ലൊ​രു ചു​വ​ടു​വെ​പ്പാ​ണി​തെ​ന്ന്​ ഇ​രു​ഹ​റം കാ​ര്യാ​ല​യ മേ​ധാ​വി പ​റ​ഞ്ഞു. സു​ര​ക്ഷി​ത​വും ആ​രോ​ഗ്യ​ക​ര​വു​മാ​യ അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ​മൊ​രു​ക്കി, പ്ര​യാ​സ​ങ്ങ​ള്‍ ഇ​ല്ലാ​താ​ക്കി, ഇ​രു​ഹ​റ​മു​ക​ളി​ലെ​ത്തു​ന്ന​വ​രെ സേ​വി​ക്കു​ക​യാ​ണ്​ പ​ര​മ​മാ​യ ല​ക്ഷ്യ​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.