വാട്ട്‌സ്‌ആപ്പ് അടുത്തിടെ നിരവധി സവിശേഷതകള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു

0

അപ്രത്യക്ഷമാകുന്ന സന്ദേശങ്ങള്‍, എല്ലായ്പ്പോഴും നിശബ്ദമാക്കുക, വാട്ട്‌സ്‌ആപ്പ് പേ, മറ്റ് സവിശേഷതകള്‍ എന്നിവ സന്ദേശമയയ്‌ക്കല്‍ അപ്ലിക്കേഷന്‍ പുറത്തിറക്കി. ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ അനുസരിച്ച്‌, വാട്ട്‌സ്‌ആപ്പ് ഒരു പുതിയ സവിശേഷതയ്ക്കായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു, അത് ഉപയോക്താക്കളെ അവരുടെ കോണ്‍‌ടാക്റ്റുകളിലേക്ക് അയയ്‌ക്കുന്നതിനോ സ്റ്റാറ്റസുകളായി സ്ഥാപിക്കുന്നതിനോ മുമ്ബായി അവരുടെ വീഡിയോകള്‍ മ്യൂട്ടുചെയ്യാന്‍ അനുവദിക്കുന്നു.കൂടാതെ, വാട്ട്‌സ്‌ആപ്പ് വിപുലമായ വാള്‍പേപ്പര്‍ പുറത്തിറക്കി.റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ പ്രകാരം, വാട്ട്‌സ്‌ആപ്പ് ഇപ്പോള്‍ ഒരു മ്യൂട്ട് വീഡിയോ സവിശേഷത വികസിപ്പിക്കുന്നു. പുതിയ സവിശേഷത ബീറ്റ അപ്‌ഡേറ്റുകളിലൊന്നില്‍ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടതായും റിപ്പോര്‍ട്ടുണ്ട്. ഇതിനുപുറമെ, റീഡ് ലേറ്റര്‍ എന്ന പുതിയ സവിശേഷതയിലും വാട്ട്‌സ്‌ആപ്പ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.