ഫു​ഡ്​ പാ​ക്കി​ങ്​ രം​ഗ​ത്തെ പ്ര​മു​ഖ ക​മ്ബ​നി​യാ​യ ഹോ​ട്ട്​​പാ​ക്കി​െന്‍റ ബ​ഹ്​​റൈ​നി​ലെ നാ​ലാ​മ​ത്തെ സെ​യി​ല്‍ സെന്‍റ​ര്‍ മു​ഹ​റ​ഖി​ല്‍ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​മാ​രം​ഭി​ച്ചു

0

മ​നാ​മ: മു​ഹ​റ​ഖ്​ അ​ല്‍ ഹി​ലാ​ല്‍ ഹോ​സ്​​പി​റ്റ​ലി​ന്​ സ​മീ​പം വി​പു​ല​മാ​യി സ​ജ്ജീ​ക​രി​ച്ച ഷോ​റൂ​മി​െന്‍റ ഉ​ദ്​​ഘാ​ട​നം ഷൗ​ക്ക​ത്ത്​ അ​ലി അ​ല്‍​ദീ​ന്‍ മു​റാ​ദ്​ ബ​ക്ഷി​െന്‍റ സാ​ന്നി​ധ്യ​ത്തി​ല്‍ മു​ഹ​റ​ഖ്​ ജം​ഇ​യ്യ​ത്തു​ല്‍ ഇ​സ്​​ലാ​ഹ്​ മ​സ്​​ജി​ദ്​ ഇ​മാം ശൈ​ഖ്​ മ​ഹ്​​ഫൂ​ദ്​ ഖെ​യ്​​ദ്​ അ​ഹ്​​മ​ദ്​ അ​ല്‍ റ​യാ​ഷി നി​ര്‍​വ​ഹി​ച്ചു. ഹോ​ട്ട്​ പാ​ക്ക്​ ഗ്രൂ​പ്പി​െന്‍റ ആ​ഗോ​ളാ​ടി​സ്​​ഥാ​ന​ത്തി​ലു​ള്ള 30ാമ​ത്​ സെ​യി​ല്‍ സെന്‍റ​റാ​ണ്​ മു​ഹ​റ​ഖി​ല്‍ ആ​രം​ഭി​ച്ച​ത്. പേ​പ്പ​ര്‍, വു​ഡ​ന്‍, പ്ലാ​സ്​​റ്റി​ക്, ഫോം, ​അ​ലൂ​മി​നി​യം, ബ​യോ ഡീ​ഗ്രേ​ഡ​ബ്​​ള്‍ മെ​റ്റീ​രി​യ​ലു​ക​ളി​ല്‍ നി​ര്‍​മി​ച്ച ഉ​ല്‍​പ​ന്ന​ങ്ങ​ളു​ടെ അ​തി​വി​പു​ല​മാ​യ ശേ​ഖ​രം പു​തി​യ ഷോ​റൂ​മി​ല്‍ ഒ​രു​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.ഉ​ദ്​​ഘാ​ട​ന ച​ട​ങ്ങി​ല്‍ ബ​ഹ്​​റൈ​ന്‍ ജ​ന​റ​ല്‍ മാ​നേ​ജ​ര്‍ ബ​ഷീ​ര്‍ വ​ലി​യ​ക​ത്ത്, ഒാ​പ​റേ​ഷ​ന്‍ മാ​നേ​ജ​ര്‍ എം.​എം. മ​നാ​ഫ്, റീ​െ​ട്ട​യി​​ല്‍ ഡി​വി​ഷ​ന്‍ സെ​യി​ല്‍​സ്​ മാ​നേ​ജ​ര്‍ റി​സാ​ലു​ദ്ദീ​ന്‍, റീ​െ​ട്ട​യി​ല്‍ ഷോ​പ്​ ആ​ന്‍​ഡ്​​ ഇ-​കൊ​മേ​ഴ്​​സ്​ ഇ​ന്‍ ചാ​ര്‍​ജ്​ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ നി​യാ​സ്​ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ര്‍ പ​െ​ങ്ക​ടു​ത്തു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.