നിര്‍ഭാഗ്യവാനായ മനുഷ്യന്‍’ എന്നാണ് ജെയിംസ് മില്‍നര്‍ വിശേഷിപ്പിച്ചത് നിര്‍ഭാഗ്യവാനായ മനുഷ്യന്‍’ എന്നാണ് ജെയിംസ് മില്‍നര്‍ വിശേഷിപ്പിച്ചത്നിര്‍ഭാഗ്യവാനായ മനുഷ്യന്‍’ എന്നാണ് ജെയിംസ് മില്‍നര്‍ വിശേഷിപ്പിച്ചത്

0

പ്രീമിയര്‍ ലീഗില്‍ ലീസസ്റ്റര്‍ സിറ്റിയെ 3-0 ന് തോല്‍പ്പിച്ച്‌ 86-ാം മിനിറ്റ് വരെ ലിവര്‍പൂള്‍ ഫോര്‍വേഡ് ഫിര്‍മിഞ്ഞോ 86 മിനുറ്റ് വരെ ഗോള്‍ നേടാന്‍ കഴിയാത്തതില്‍ അദ്ദേഹത്തെ ‘ജീവിച്ചിരിക്കുന്ന നിര്‍ഭാഗ്യവാനായ മനുഷ്യന്‍’ എന്നാണ് ജെയിംസ് മില്‍നര്‍ വിശേഷിപ്പിച്ചത്.90 മിനിറ്റിനുള്ളില്‍ ആറ് ഷോട്ടുകള്‍ നേടിയ ഫിര്‍മിനോ, രണ്ടാം പകുതിയില്‍ തന്‍റെ ഷോട്ടുകള്‍ രണ്ടുതവണ പോസ്റ്റില്‍ തട്ടി തെറിച്ചു.’ആദ്യത്തെ 80 മിനിറ്റില്‍ ഏറ്റവും നിര്‍ഭാഗ്യവാനായ വ്യക്തിയാണ് ബോബി. അവന്‍ തന്റെ ലക്ഷ്യത്തിന് അര്‍ഹനായിരുന്നു. അദ്ദേഹം മികച്ച ഫോമില്‍ ആയിരുന്നു.ആദ്യ പകുതി വളരെ നല്ല കളി ഞങ്ങള്‍ പുറത്തെടുത്തു,രണ്ടാം പകുതി അത്ര നന്നായില്ല.ഇന്‍റര്‍നാഷണല്‍ ബ്രേക്ക് കഴിഞ്ഞു വരുന്നതിനാല്‍ ഇപ്പോഴത്തെ എല്ലാ താരങ്ങള്‍ക്കും കഴിയാവുന്നതിനും ഒരു പരിധി ഉണ്ട്.’മില്‍നര്‍ മല്‍സരശേഷം വെളിപ്പെടുത്തി.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.