തെരഞ്ഞെടുപ്പിന്​ ശേഷം ആദ്യമായി പൊതുവേദിയിലേക്ക് യു.എസ്​ പ്രസിഡന്‍റ്​ ഡോണള്‍ഡ്​ ട്രംപ് എത്തുന്നു

0

 നവംബര്‍ 11ന്​ വിമുക്ത ഭടന്‍മാരെ ആദരിക്കുന്ന ദിനത്തിലെ പൊതു പരിപാടിയില്‍ പ​ങ്കെടുക്കാനാണ്​ അദ്ദേഹം എത്തിയിരിക്കുന്നത്. വെറ്ററന്‍സ്​ ദിനത്തോട്​ അനുബന്ധിച്ച്‌​ ആര്‍ലിങ്​ടണിലെ ദേശീയ ശ്​മശാനം സന്ദര്‍ശിക്കുകയും ചെയ്യുകയുണ്ടായി.പ്രസിഡന്‍റായി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ജോ ബൈഡനും ദേശീയ ആഘോഷത്തില്‍ പങ്കുചേര്‍ന്നു. ഫിലാഡല്‍ഫിയയിലെ കൊറിയന്‍ വാര്‍ മെമോറിയല്‍ പാര്‍ക്കിലാണ്​ ബൈഡന്‍ എത്തിയിരിക്കുന്നത്​.യു.എസ്​ തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ഡെമോക്രാറ്റിക്​ സ്​ഥാനാര്‍ഥി ജോ ബൈഡ​െന്‍റ വിജയം ഡോണള്‍ഡ്​ ട്രംപ്​ അംഗീകരിക്കുകയുണ്ടായില്ല. രാജ്യത്തെ അഭിസംബോധന ചെയ്യാനും ട്രംപ്​ കൂട്ടാക്കിയില്ല. തെരഞ്ഞെടുപ്പ്​ ഫലം പുറത്തുവന്നതിന്​​ ശേഷം ട്വിറ്ററിലുടെയായിരുന്നു ട്രംപിന്റെ പ്രതികരണം അറിയിക്കുകയുണ്ടായത്.തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ കൃത്രിമം നടന്നതായി ആരോപിച്ച്‌​ ട്രംപ്​ കോടതിയെ സമീപിക്കുകയുണ്ടായിരുന്നു. ​വോ​​ട്ടെടുപ്പില്‍ കൃത്രിമം നടന്നതി​െന്‍റ തെളിവുകള്‍ ഹാജരാക്കാന്‍ ട്രംപിന്​ കഴിഞ്ഞിരുന്നില്ല. ബാലറ്റില്‍ കൃത്രിമം നടത്തിയെന്നായിരുന്നു ട്രംപി​െന്‍റ ഏറ്റവുംപുതിയ ആരോപണം ഉയര്‍ന്നത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.