ജെയിംസ് റോഡ്രിഗസ് റയല്‍ മാഡ്രിഡില്‍ കളിക്കാന്‍ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നുവെന്ന് കാര്‍ലോ അന്‍സെലോട്ടി പറയുന്നു

0

2014 ബ്രസീലില്‍ നടന്ന ലോകകപ്പില്‍ മികച്ച പ്രകടനത്തിനെ തുടര്‍ന്ന് മൊണാക്കോയില്‍ നിന്ന് 83 മില്യണ്‍ ഡോളര്‍ വഴി ക്ലബ്ബില്‍ ചേര്‍ന്നതിന് ശേഷം ആറ് വര്‍ഷം അദ്ദേഹം റയലില്‍ ചിലവഴിച്ചു.ജയിംസിന് സിദാനുമായി പ്രശ്നങ്ങള്‍ ഉള്ളത് അദേഹത്തിന്റെ കരിയറിനെ ബാധിച്ചു.കഴിഞ്ഞ സീസണില്‍ എട്ട് മല്‍സരങ്ങള്‍ മാത്രമാണു ജയിംസ് ബൂട്ടണിഞ്ഞത്.’റയല്‍ മാഡ്രിഡില്‍ അദ്ദേഹത്തിന് ധാരാളം കളിക്കാനുണ്ടായിരുന്നില്ല. അവന്‍ ഒരു പുതിയ വെല്ലുവിളി ആഗ്രഹിച്ചു, കളിക്കാന്‍ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു, അവന്‍ ശരിയായ സ്ഥലം കണ്ടെത്തിയെന്ന് ഞാന്‍ കരുതുന്നു, കാരണം അവന് എന്നെ അറിയാം, എനിക്ക് അവനെ അറിയാം.ക്ലബ് മെച്ചപ്പെടുത്താന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, ക്ലബിന് ഒരു വലിയ പ്രോജക്റ്റ് ഉണ്ട്.അദ്ദേഹത്തിന്റെ നിലവാരം കാണിക്കാന്‍ ശരിയായ സ്ഥലം അദ്ദേഹം കണ്ടെത്തിയെന്ന് ഞാന്‍ കരുതുന്നു, തീര്‍ച്ചയായും, കളിക്കാരന്‍ ശരിക്കും കഴിവുള്ളവനാണ്.അയാള്‍ക്ക് ഒരു പാസ് നഷ്ടമാകില്ല, ഒരു നിയന്ത്രണം നഷ്ടപ്പെടുന്നില്ല, ഒരു ഷോട്ട് പോലും നഷ്ടപ്പെടുന്നില്ല. അവന്‍ സങ്കീര്‍ണ്ണമായ ഫുട്ബോള്‍ കളിക്കുന്നില്ല, അവന്‍ ലളിതമായി കളിക്കുന്നു.’അഞ്ചലോട്ടി വെളിപ്പെടുത്തി.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.