കോ​​ണ്‍​​ഗ്ര​​സ് നേ​​താ​​വ് രാ​​ഹു​​ല്‍ ഗാ​​ന്ധി എം.​പി വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച എ.​​ഐ.​സി.​സി ജ​​ന​​റ​​ല്‍ സെ​​ക്ര​​ട്ട​​റി കെ.​​സി.​ വേ​​ണു​​ഗോ​​പാ​​ല്‍ എം.​​പി​​യു​​ടെ വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി

0

വേ​ണു​ഗോ​പാ​ലി‍െന്‍റ മാ​താ​വ്​ ജാ​ന​കി​യ​മ്മ​യു​ടെ മ​ര​ണ​ത്തി​ല്‍​ അ​നു​ശോ​ച​ന​മ​റി​യി​ക്കാ​നാ​ണ്​ രാ​ഹു​ല്‍, ക​ട​ന്ന​പ്പ​ള്ളി ക​ണ്ടോ​ന്താ​റി​ലെ വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി​യ​ത്. ബു​ധ​നാ​ഴ്ച എ.​ഐ.​സി.​സി പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ് ​സോ​ണി​യ ഗാ​ന്ധി അ​നു​ശോ​ച​ന സ​ന്ദേ​ശ​മ​യ​ച്ചി​രു​ന്നു. ഇ​തി​നു പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് മ​ക​ന്‍ രാ​ഹു​ല്‍ നേ​രി​ട്ട് വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി കു​ടും​ബാ​ഗ​ങ്ങ​ളെ ക​ണ്ട് ആ​ശ്വ​സി​പ്പി​ച്ച​ത്.രാ​വി​ലെ 10ന്​ ​പ്ര​ത്യേ​ക വി​മാ​ന​ത്തി​ല്‍ ക​ണ്ണൂ​ര്‍ അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലെ​ത്തി​യ രാ​ഹു​ല്‍, ക​​ണ്ണൂ​​ര്‍ ഗെ​സ്​​റ്റ്​ ഹൗ​​സി​​ലെ​​ത്തി അ​​ല്‍​പ​നേ​രം വി​​ശ്ര​​മി​​ച്ച​​ശേ​​ഷം കാ​ര്‍ മാ​ര്‍​ഗം 11ന് ​കെ.​സി. വേ​ണു​ഗോ​പാ​ലി​‍െന്‍റ വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി. അ​ര മ​ണി​ക്കൂ​റി​ല​ധി​കം അ​വി​ടെ ചെ​ല​വ​ഴി​ച്ചു.ക​ണ്ണൂ​രി​ല്‍ കെ. ​സു​ധാ​ക​ര​ന്‍ എം.​പി, സ​ണ്ണി ജോ​സ​ഫ് എം.​എ​ല്‍.​എ, ഡി.​സി.​സി പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ സ​തീ​ശ​ന്‍ പാ​ച്ചേ​നി തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ര്‍ ചേ​ര്‍​ന്ന് രാ​ഹു​ല്‍ ഗാ​ന്ധി​യെ സ്വീ​ക​രി​ച്ചു. രാ​ഹു​ലി‍െന്‍റ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​നം ക​ണ​ക്കി​ലെ​ടു​ത്ത് വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ മു​ത​ല്‍ ക​ണ്ടോ​ന്താ​റും പ​രി​സ​ര​ങ്ങ​ളും വ​ന്‍ സു​ര​ക്ഷാ​വ​ല​യ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു.മു​ന്‍ മ​ന്ത്രി ഡോ.​എം.​കെ.​മു​നീ​ര്‍, പി.​സി.​വി​ഷ്ണു​നാ​ഥ്, ശ​ബ​രീ​നാ​ഥ് എം.എല്‍.എ, കെ.​പി.​സി.​സി സെ​ക്ര​ട്ട​റി മാ​ത്യു കു​ഴ​ല്‍​നാ​ട​ന്‍, യൂ​ത്ത് കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് അ​ഖി​ലേ​ന്ത്യ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ ശ്രീ​നി​വാ​സ്ജി, ഡി.​സി.​സി പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ സ​തീ​ശ​ന്‍ പാ​ച്ചേ​നി തു​ട​ങ്ങി നി​ര​വ​ധി നേ​താ​ക്ക​ള്‍ വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച വേ​ണു​ഗോ​പാ​ലി‍െന്‍റ വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി. ക​ര്‍​ണാ​ട​ക പി.​സി.​സി പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ ഡി.​കെ.​ശി​വ​കു​മാ​ര്‍, സി.​പി.​എം കേ​ന്ദ്ര ക​മ്മി​റ്റി അം​ഗ​വും മു​ന്‍ മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ പി.​കെ.​ശ്രീ​മ​തി തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​ര്‍ ബു​ധ​നാ​ഴ്ച ക​ണ്ടോ​ന്താ​റി​ലെ വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു.അ​സു​ഖ​ബാ​ധ​യെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് ബു​ധ​നാ​ഴ്ച പു​ല​ര്‍​ച്ച​യാ​ണ് ജാ​ന​കി​യ​മ്മ ക​ണ്ണൂ​രി​ലെ സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ മ​രി​ച്ച​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.