ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ സ​മൂ​ഹ​ത്തി​ന് ശൈ​ഖ് മു​ഹ​മ്മ​ദി‍െന്‍റ മ​ന​സ്സ് നി​റ​ഞ്ഞ ദീ​പാ​വ​ലി ആ​ശം​സ

0

ദു​ബൈ: തി​ന്മ​ക്കെ​തി​രെ ന​ന്മ നേ​ടി​യ വി​ജ​യ​ത്തെ നി​റ​ദീ​പ​ങ്ങ​ള്‍ തെ​ളി​ച്ച്‌ ആ​ഘോ​ഷി​ക്കു​ന്ന ദീ​പാ​വ​ലി നാ​ളി​ല്‍ ഹൃ​ദ​യം തൊ​ടു​ന്ന ആ​ശം​സ നേ​ര്‍​ന്ന് യു.​എ.​ഇ വൈ​സ് പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യും ദു​ബൈ ഭ​ര​ണാ​ധി​കാ​രി​യു​മാ​യ ശൈ​ഖ് മു​ഹ​മ്മ​ദ് ബി​ന്‍ റാ​ശി​ദ് ആ​ല്‍ മ​ക്തൂം. “യു.​എ.​ഇ​യി​ലെ ജ​ന​ങ്ങ​ള്‍​ക്കു​വേ​ണ്ടി, ലോ​ക​മെ​മ്ബാ​ടും ആ​ഘോ​ഷി​ക്കു​ന്ന എ​ല്ലാ​വ​ര്‍​ക്കും ദീ​പാ​വ​ലി ആ​ശം​സ​ക​ള്‍ നേ​രു​ന്നു. പ്ര​ത്യാ​ശ​യു​ടെ വെ​ളി​ച്ചം ന​മ്മെ ഒ​ന്നി​പ്പി​ക്കു​ക​യും മെ​ച്ച​പ്പെ​ട്ട നാ​ളി​ലേ​ക്ക് ന​യി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്യ​ട്ടെ”-​ഇ​ങ്ങ​നെ​യാ​യി​രു​ന്നു ദീ​പാ​വ​ലി ആ​ഘോ​ഷി​ക്കു​ന്ന യു.​എ.​ഇ​യി​ലെ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ സ​മൂ​ഹ​ത്തി​ന് ശൈ​ഖ് മു​ഹ​മ്മ​ദ് ആ​ശം​സ സ​ന്ദേ​ശ​മാ​യി ട്വി​റ്റ​റി​ല്‍ കു​റി​ച്ച​ത്.

ദീപാലംകൃതമായ ഷാര്‍ജ റോളിയിലെ കട

കോ​വി​ഡ് വ്യാ​പ​നം തു​ട​രു​ന്ന പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ല്‍ അ​തി​ജാ​ഗ്ര​ത​യോ​ടെ, ആ​രോ​ഗ്യ​സു​ര​ക്ഷ മാ​ന​ദ​ണ്ഡ​ങ്ങ​ള്‍ പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും പാ​ലി​ച്ചാ​ണ് ദു​ബൈ​യി​ലെ​യും മ​റ്റു എ​മി​റേ​റ്റു​ക​ളി​ലെ​യും ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ പ്ര​വാ​സി സ​മൂ​ഹം ദീ​പ​ങ്ങ​ളു​ടെ ഉ​ത്സ​വം ആ​ഘോ​ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്. ആ​ള്‍​ക്കൂ​ട്ട​ങ്ങ​ളോ കൂ​ടി​ച്ചേ​ര​ലു​ക​ളോ ഇ​ല്ലാ​തെ, എ​ന്നാ​ല്‍ എ​ല്ലാ​യി​ട​ത്തും പ്ര​ഭ പ​ര​ത്തു​ന്ന വി​ള​ക്കു​ക​ള്‍ തെ​ളി​ച്ച്‌ അ​തി​ഗം​ഭീ​ര​മാ​യി ത​ന്നെ​യാ​ണ് ഇ​ത്ത​വ​ണ​യും ആ​ഘോ​ഷം ന​ട​ക്കു​ന്ന​ത്. രാ​ജ്യ​ത്ത് ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ സ​മൂ​ഹം ആ​ഘോ​ഷി​ക്കു​ന്ന വ​ലി​യ ഉ​ത്സ​വ​ങ്ങ​ളി​ലൊ​ന്നാ​യ​തി​നാ​ല്‍ ത​ന്നെ ദീ​പാ​വ​ലി ആ​ഘോ​ഷം സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ ഉ​റ​പ്പു​വ​രു​ത്തേ​ണ്ട മു​ന്‍​ക​രു​ത​ല്‍ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ നേ​ര​ത്തേ ത​ന്നെ അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ കൃ​ത്യ​മാ​യ നി​ര്‍​ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ച്ചി​രു​ന്നു. ഇ​തു പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും പാ​ലി​ച്ചു​ത​ന്നെ​യാ​ണ് ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ സ​മൂ​ഹം ആ​ഘോ​ഷം തു​ട​രു​ന്ന​ത്.ഈ ​വ​ര്‍​ഷം അ​സാ​ധാ​ര​ണ​മാ​ണ്. പ​ക്ഷേ, ഞ​ങ്ങ​ള്‍ ഉ​ത്സാ​ഹം നി​ല​നി​ര്‍​ത്താ​ന്‍ ശ്ര​മി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. സാ​ധാ​ര​ണ​യാ​യി ഞ​ങ്ങ​ള്‍ സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ളെ ക​ണ്ടു​മു​ട്ടു​ക​യും സ​മ്മാ​ന​ങ്ങ​ള്‍ കൈ​മാ​റു​ക​യും പാ​ര്‍​ട്ടി​ക​ള്‍ ന​ട​ത്തു​ക​യും ചെ​യ്യു​ന്നു. പ​ക്ഷേ, ഇ​ത്ത​വ​ണ അ​ത്ത​രം കൂ​ടി​ച്ചേ​ര​ലു​ക​ളൊ​ന്നു​മി​ല്ല. ഞ​ങ്ങ​ള്‍ പു​റ​ത്തു​പോ​കു​ന്നി​ല്ല. ഞ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കു​വേ​ണ്ടി ഞ​ങ്ങ​ള്‍ ത​ന്നെ സ​മ്മാ​ന​ങ്ങ​ളും മ​ധു​ര​പ​ല​ഹാ​ര​ങ്ങ​ളും വാ​ങ്ങു​ന്നു -ആ​ഘോ​ഷം തു​ട​രു​ന്ന ഒ​രു ഇ​ന്ത്യ​ക്കാ​ര​ന്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.