സൗദിയില്‍ ന​വം​ബ​ര്‍ 15ന്​ ​ശൈ​ത്യ​കാ​ലോ​ത്സ​വ​ത്തി​ന്​ തു​ട​ക്കം കു​റി​ക്കും

0

മ​ക്ക, മ​ദീ​ന, ജി​ദ്ദ, റി​യാ​ദ്, ത്വാ​ഇ​ഫ്, അ​ല്‍​ഖോ​ബാ​ര്‍, അ​ല്‍​അ​ഹ്‌​സ, ദ​മ്മാം, അ​ബ​ഹ, ജീ​സാ​ന്‍, അ​ല്‍​ബാ​ഹ, അ​ല്‍​ഉ​ല, ദ​റ​ഇ​യ, ഹാ​ഇ​ല്‍, യാം​ബു, ഉം​ല​ജ് തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​യാ​ണ് ആ​ഘോ​ഷ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ള്‍. ശൈ​ത്യ​കാ​ല​ത്ത് എ​ത്തു​ന്ന സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളെ ആ​ക​ര്‍​ഷി​ക്കാ​നു​ള്ള വൈ​വി​ധ്യ പ​ദ്ധ​തി​ക​ളാ​ണ് ആ​സൂ​ത്ര​ണം ചെ​യ്​​ത​ത്.ഫീ​ല്‍​ഡ് ട്രി​പ്പു​ക​ള്‍, സെ​മി ബോ​ണ്‍​ഫ​യ​ര്‍, ബാ​ര്‍​ബി​ക്യൂ, ച​രി​ത്ര, പൈ​തൃ​ക, പു​രാ​വ​സ്തു കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളു​ടെ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​നം, ബീ​ച്ചു​ക​ളി​ലെ ഉ​ല്ലാ​സം തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​യാ​ണ്​ ഇ​തി​ല്‍ പ്ര​ധാ​നം.സാം​സ്കാ​രി​ക പാ​ര​മ്ബ​ര്യ ക​ലാ​പ്ര​ക​ട​ന​ങ്ങ​ള്‍, പ്രാ​ദേ​ശി​ക പൈ​തൃ​കോ​ത്സ​വ​ങ്ങ​ള്‍, ക​ര​കൗ​ശ​ല കൈ​ത്ത​റി ഉ​ല്‍​പ​ന്ന​ങ്ങ​ളു​ടെ പ്ര​ദ​ര്‍​ശ​ന​വും വി​ല്‍​പ​ന​യും, പാ​ച​ക​മേ​ള​ക​ള്‍, കു​ട്ടി​ക​ള്‍​ക്കും മു​തി​ര്‍​ന്ന​വ​ര്‍​ക്കും വി​നോ​ദ പ​രി​പാ​ടി​ക​ള്‍ എ​ന്നി​വ​യും ഒ​രു​ക്കും. ടൂ​ര്‍ ഓ​പ​റേ​റ്റ​ര്‍​മാ​ര്‍ ഓ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ വ​ഴി വി​നോ​ദ സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ള്‍​ക്ക്​ ആ​വ​ശ്യ​മാ​യ സൗ​ക​ര്യ​മൊ​രു​ക്കും. ടൂ​റി​സം പ​രി​പാ​ടി​ക​ള്‍ ഒാ​ണ്‍​ലൈ​നാ​യി നി​യ​ന്ത്രി​ക്കും. രാ​ജ്യ​ത്തി​ന​ക​ത്തും പു​റ​ത്തു​മു​ള്ള സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളെ ആ​ക​ര്‍​ഷി​ക്കാ​നും ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര ടൂ​റി​സം വി​ക​സി​പ്പി​ക്കാ​നു​മു​ള്ള പ​ദ്ധ​തി​ക​ളാ​ണ് ല​ക്ഷ്യ​മാ​ക്കു​ന്ന​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.