സമനില കുരുക്കില്‍ യുവന്‍റസ്

0

ഞായറാഴ്ച സെറി എയില്‍ നടന്ന മത്സരത്തില്‍ 1-1 സമനിലയില്‍ പിരിഞ്ഞു.യുവന്റസ് പകരക്കാരനായ ഡെജാന്‍ കുലുസെവ്സ്കി ഹെല്ലസ് വെറോണയുടെ ഒരു ഗോളിന് മറുപടി നല്‍കിയത്.55-ാം മിനിറ്റില്‍ ആന്‍ഡ്രിയ ഫാവില്ലി ആറ് മിനിറ്റ് ദൈര്‍ഘ്യമുള്ള ഒരു മികച്ച വേഷം അണിഞ്ഞു.അഞ്ച് മിനിറ്റിന് ശേഷം വെറോണയെ മുന്നിലെത്തിക്കുകയും പിന്നീട് അദ്ദേഹം പരിക്കേല്‍ക്കുകയും മല്‍സരത്തില്‍ നിന്നും പുറത്ത് പോവുകയും ചെയ്തു.
കോവിഡ് -19 ന് പോസിറ്റീവ് പരീക്ഷിച്ചതിന് ശേഷം ഐസോലേഷനില്‍ പോയ ക്രിസ്റ്റ്യാനോ റൊണാള്‍ഡോയെ യുവെ മിസ്സ് ചെയുന്നു എന്നത് ഉറപ്പാണ്.78 ആം മിനുട്ടില്‍ കുലുസെവ്സ്കിയുടെ ഏക ഗോളിലൂടെ ആണ് യുവന്‍റസ് സമനില പിടിച്ചത്.ക്രോടോണില്‍ അവരുടെ മുന്‍ ലീഗ് ഗെയിം 1-1 ന് സമനിലയില്‍ പിരിഞ്ഞ ടൂറിന്‍ ടീം അഞ്ച് മത്സരങ്ങള്‍ക്ക് ശേഷം ഒമ്ബത് പോയിന്റുമായി അഞ്ചാം സ്ഥാനത്താണ്

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.