മോട്ടറോള അതിന്റെ പുതിയ ശ്രേണി സ്മാര്‍ട്ട് ടിവികള്‍, വാഷിംഗ് മെഷീനുകള്‍, റഫ്രിജറേറ്ററുകള്‍, മറ്റ് ഗാര്‍ഹിക ഉപകരണങ്ങള്‍ എന്നിവ ഇന്ത്യയില്‍ അവതരിപ്പിച്ചു

0

മോട്ടറോള സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണുകള്‍ക്ക് പേരുകേട്ടതാണ്, കൂടാതെ മുമ്ബ് കുറച്ച്‌ ടിവികളും പുറത്തിറക്കിയിരുന്നുവെങ്കിലും ഇതാദ്യമായാണ് എയര്‍ കണ്ടീഷണറുകള്‍, റഫ്രിജറേറ്ററുകള്‍, കൂടാതെ മറ്റു പല വീട്ടുപകരണങ്ങളും പുറത്തിറക്കിയത്. ഒക്ടോബര്‍ 16 മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്ന ബിഗ് ബില്യണ്‍ ദിവസങ്ങളില്‍ വീട്ടുപകരണങ്ങള്‍ ഫ്ലിപ്കാര്‍ട്ടില്‍ മാത്രമായി ലഭ്യമാണ്.32 ഇഞ്ച്, 43 ഇഞ്ച്, 50 ഇഞ്ച്, 55 ഇഞ്ച് എന്നിവയില്‍ മോട്ടറോള സ്മാര്‍ട്ട് ടിവികള്‍ അവതരിപ്പിച്ചു. 13,999 രൂപയില്‍ ആരംഭിച്ച്‌ 40,999 രൂപ വരെ വില ഉയരുന്നു. മോട്ടറോളയുടെ പുതിയ സ്മാര്‍ട്ട് ശ്രേണിയില്‍ സ്മാര്‍ട്ട് ടിവികള്‍ മാത്രമല്ല 51,990 രൂപയില്‍ ആരംഭിക്കുന്ന സ്മാര്‍ട്ട് റഫ്രിജറേറ്ററുകളും 32,999 രൂപയില്‍ ആരംഭിക്കുന്ന സ്മാര്‍ട്ട് എയര്‍കണ്ടീഷണറുകളും 23,499 രൂപയില്‍ ആരംഭിക്കുന്ന സ്മാര്‍ട്ട് വാഷിംഗ് മെഷീനുകളും ഉള്‍പ്പെടുന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.