ഫ്‌ലിപ്പ്കാര്‍ട്ടിന്റെ ഷോപ്പിംഗ് ഫെസ്റ്റിവലായ ബിഗ് ബില്യണ്‍ ഡെയ്സ് ഒക്ടോബര്‍ 16 മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്നു

0

ഫ്‌ലിപ്പ്കാര്‍ട്ടിന്റെ ഷോപ്പിംഗ് ഫെസ്റ്റിവലായ ബിഗ് ബില്യണ്‍ ഡെയ്സ് ഒക്ടോബര്‍ 16 മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്നു. ഓഫറുകളിടെ ഭാഗമായി സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണ്‍ ബ്രാന്‍ഡുകളായ സാംസങ്, മോട്ടറോള ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണുകളില്‍ വന്‍ കിഴിവുകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. മോട്ടറോള അതിന്റെ ജി 9, ഇ 7 പ്ലസ്, എഡ്ജ് +, മോട്ടോ റാസര്‍ എന്നിവപോലും ബിഗ് ബില്യണ്‍ ഡെയ്സ് വില്‍പ്പനയില്‍ കുറഞ്ഞ നിരക്കില്‍ വില്‍ക്കും.മോട്ടോറോള 4 ജിബി വേരിയന്റായി 9999 രൂപയ്ക്ക് പുതുതായി പുറത്തിറക്കിയ മോട്ടോ ജി 9 ഫ്‌ളിപ്പ്കാര്‍ട്ടിന്റെ ഷോപ്പിംഗ് ഫെസ്റ്റിവല്‍ ബിഗ് ബില്യണ്‍ ഡെയ്സില്‍ വില്‍പ്പനയ്ക്കെത്തിക്കും. ഇത് 11,499 രൂപയ്ക്ക് ഇന്ത്യയില്‍ പുറത്തിറക്കിയതായിരുന്നു. എന്നാല്‍ ഇപ്പോള്‍ ഷോപ്പിംഗ് ഫെസ്റ്റിവല്‍ ബിഗ് ബില്യണ്‍ ഡെയ്സ് വില്‍പ്പന സമയത്ത്, വാങ്ങുന്നവര്‍ക്ക് ഏകദേശം 1500 രൂപ ഡിസ്‌ക്കൗണ്ട് ലഭിക്കും. 10,000 രൂപയ്ക്ക് താഴെയുള്ള മറ്റു ഫോണുകളുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്ബോള്‍ മികച്ച ഫോണാണ് മോട്ടോ ജി 9.മോട്ടോ ജി 9 ന് 6.5 ഇഞ്ച് എച്ച്‌ഡി + ഡിസ്പ്ലേ 20: 9 എന്ന അനുപാതത്തില്‍ ഉണ്ട്. സംരക്ഷണത്തിനായി കോര്‍ണിംഗ് ഗോറില്ല 3 കോട്ടിംഗുകളുണ്ട്. സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണ്‍ ആന്‍ഡ്രോയിഡ് 10ല്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു, ഒപ്പം മിക്ക ആന്‍ഡ്രോയിഡ് ഫോണുകളിലും മുന്‍കൂട്ടി ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്തിട്ടുള്ള ഉപയോഗശൂന്യമായ ആപ്ലിക്കേഷനുകളില്‍ നിന്നുള്ള അറിയിപ്പുകള്‍ ബാധിക്കില്ല. മോട്ടറോള ഫോണുകള്‍ അതിലൊന്നും വരുന്നില്ല.പ്രോസസറിനായി മോട്ടോ ജി 9 ക്വാല്‍കോം സ്നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ ചിപ്സെറ്റ് 662 ഇന്ത്യയെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. മൈക്രോ എസ്ഡി കാര്‍ഡ് ഉപയോഗിച്ച്‌ 512 ജിബി വരെ വികസിപ്പിക്കാവുന്ന 4 ജിബി റാമും 64 ജിബി സ്റ്റോറേജും ചേര്‍ത്ത ക്വാല്‍കോം സ്നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 662 പ്രോസസറാണ് സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണിന്റെ കരുത്ത്.ക്യാമറയുടെ കാര്യത്തില്‍, മോട്ടറോള മോട്ടോ ജി 9 ന് പിന്നില്‍ ചതുരാകൃതിയിലുള്ള ക്യാമറ സ്പേസ് ഉണ്ട്, അതില്‍ മൂന്ന് ക്യാമറ സെന്‍സറുകളും ഒരു എല്‍ഇഡി ഫ്ലാഷും ഉള്‍പ്പെടുന്നു. 48 മെഗാപിക്സല്‍ പ്രൈമറി ക്യാമറയും ക്വാഡ് പിക്സല്‍ ടെക്നോളജിയോടൊപ്പമുള്ള എഫ് 1.7 അപ്പേര്‍ച്ചറും 2 മെഗാപിക്സല്‍ മാക്രോ ലെന്‍സും 2 മെഗാപിക്സല്‍ ഡെപ്ത് സെന്‍സറും ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നതാണ് ക്യാമറ മൊഡ്യൂള്‍. സെല്‍ഫികള്‍ക്കായി, 8 മെഗാപിക്സല്‍ ക്യാമറയുമുണ്ട്.20വാട്സ് ടര്‍ബോപവര്‍ ഫാസ്റ്റ് ചാര്‍ജിംഗിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്ന 5000 എംഎഎച്ച്‌ ബാറ്ററിയാണ് മോട്ടോ ജി 9 ല്‍ ഉള്ളത്. സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണ്‍ ആന്‍ഡ്രോയിഡ് 10ല്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു. ഒരു സ്നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ ക്വാല്‍കോം പ്രോസസ്സറും 10,000 രൂപയില്‍ താഴെയുള്ള ജി 9 നെക്കാള്‍ മികച്ച ഫോണ്‍ വേറെ ഉണ്ടാകാന്‍ കഴിയില്ല. അതു കൊണ്ടു തന്നെ ഫ്ലിപ്കാര്‍ട്ടിന്റെ ഷോപ്പിംഗ് ഫെസ്റ്റിവല്‍ ബിഗ് ബില്യണ്‍ ഡെയ്സിലെ താരമായിരിക്കും ജി9.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.