ദേശീയ മലയാള വേദി സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി സംഘടിപ്പിച്ച മലയാളത്തിൽ റിസർച്ച് നടത്തുന്ന പ്രതിഭകളെ ആദരിക്കുന്ന ചടങ്ങ്

0

മികച്ച സാമൂഹ്യ സാംസ്കാരിക ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തനത്തിന് നേമം ഷാഹുൽഹമീദിന് ദേശീയ മലയാള വേദി സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി സമർപ്പിച്ച സി എച്ച് മുഹമ്മദ് കോയ അവാർഡ് തുറമുഖ- മ്യൂസിയം വകുപ്പ് മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർ കോവിൽ നൽകുന്നു . പനച്ചമൂട് ഷാജഹാൻ ,അഡ്വ:എ എം കെ നൗഫൽ , .സ്വാമി ദത്തത്രേയ സ്വരൂപനാഥ്, പരുത്തിക്കുഴി അനസ് മൗലവി , ഫാദർ മാത്യു നൈനാൻ എന്നിവർ സമീപം .

ദേശീയ മലയാള വേദി സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി ഹൈലാന്റ് പാർക്കിൽ സംഘടിപ്പിച്ച മതസൗഹാർദ്ദ സമ്മേളനവും, മലയാളത്തിൽ റിസർച്ച് നടത്തുന്ന പ്രതിഭകളെ ആദരിക്കുന്ന ചടങ്ങ് തുറമുഖ വകുപ്പ് മന്ത്രി അഹമ്മദ് ദേവർകോവിൽ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യുന്നു . പനച്ചമൂട് ഷാജഹാൻ ,സ്വാമി ദത്താത്രേയ സ്വരൂപ് നാഥ് , നേമം ഷാഹുൽഹമീദ് , ചാല മുജീബ് റഹ്മാൻ , ഡോ:സരിത സമീപം

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.