വേനൽ അവധിക്കാലത്ത് കുറഞ്ഞ ചിലവിൽ ആസ്വദിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഇന്ത്യയിലെ 5 ബീച്ചുകൾ

0

1. അഗോണ്ട ബീച്ച്

നിങ്ങൾക്ക് സമാധാനപരമായ അന്തരീക്ഷത്തിൽ ബീച്ചിൽ കറങ്ങാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഗോവയിലെ അഗോണ്ട ബീച്ചിൽ സമയം ചെലവഴിക്കാം. ഇവിടെയുള്ള വെള്ളം നീലയാണ്, ഈ ബീച്ചിലെ അന്തരീക്ഷം വളരെ ശാന്തമാണ്. വഴിയിൽ, അഗോണ്ട എന്ന പേരിൽ ഒരു പള്ളിയും ഇവിടെയുണ്ട്. ഈ ബീച്ച് സൺ ബാത്തിന് പേരുകേട്ടതാണ്, അതിനാൽ നിരവധി ആളുകൾ സൺ ബാത്ത് ആസ്വദിക്കാൻ ഇവിടെ വരുന്നു.

2. പാലോലം ബീച്ച്

നിങ്ങൾക്ക് ഒരു പാർട്ടിക്കോ വിനോദത്തിനോ ബീച്ചിൽ പോകണമെങ്കിൽ, ഗോവയിലെ പാലോലം ബീച്ച് മികച്ചതായിരിക്കും. ഈ ബീച്ചിൽ ധാരാളം ജനക്കൂട്ടമുണ്ട്. പാർട്ടികൾ, സെമിനാറുകൾ, മസാജുകൾ, യോഗ എന്നിവ പോലുള്ളവ ആളുകൾ ആസ്വദിക്കുന്നു. തെങ്ങുകളാൽ ചുറ്റപ്പെട്ട ഈ കടൽത്തീരത്തെ വെള്ളം നീല പോലെ തെളിഞ്ഞു കാണപ്പെടുന്നു. അന്താരാഷ്ട്ര വിനോദസഞ്ചാരികൾക്കിടയിലും ഇത് വളരെ പ്രസിദ്ധമാണ്.

3. രാധാനഗർ ബീച്ച്

വേനൽ അവധിക്കാലം ചെലവഴിക്കാൻ, നിങ്ങൾക്ക് രാധാനഗർ ബീച്ചിലേക്ക് പോകാം. ആൻഡമാൻ-നിക്കോബാർ ദ്വീപുകളിലെ ഹാവ്‌ലോക്ക് ദ്വീപിലാണ് ഈ ബീച്ച് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത്. ഏഷ്യയിലെ ഏറ്റവും നീളമേറിയതും മനോഹരവുമായ ദ്വീപുകളിൽ ഒന്നാണിത്. ഇക്കാരണത്താൽ, ടൈംസ് മാഗസിൻ ഈ ദ്വീപിനെ ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ബീച്ചുകളിൽ ഒന്നായി കണക്കാക്കുന്നു. ഹണിമൂൺ ദമ്പതികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട സ്ഥലങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ഈ ബീച്ച്. വാട്ടർ സ്‌പോർട്‌സ് പ്രവർത്തനങ്ങളും ഇവിടെ ആളുകൾ ഏറെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു.

4. മാൽപെ ബീച്ച്

ഇന്ത്യയിലെ മനോഹരമായ ബീച്ചുകളിൽ ഉൾപ്പെട്ടതാണ് മാൽപെ ബീച്ച്. കർണാടകയിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന ഈ കടൽത്തീരം വലിയ ബസാൾട്ട് പാറകൾക്ക് പേരുകേട്ടതാണ്. സെന്റ് മേരി എന്ന ചെറിയ ദ്വീപിൽ നിന്ന് ഏകദേശം 15 കിലോമീറ്റർ അകലെയാണ് ഈ ബീച്ച്. ഈ ദ്വീപിന് ചുറ്റും നൂറുകണക്കിന് തെങ്ങുകൾ ഉള്ളതിനാൽ കോക്കനട്ട് ഐൽ എന്നും അറിയപ്പെടുന്നു.

5. പുരി ബീച്ച്

പുരി ബീച്ച് വിശ്വാസത്തിന്റെ ബീച്ച് എന്നും ഗോൾഡൻ ബീച്ച് എന്നും അറിയപ്പെടുന്നു. ബംഗാൾ ഉൾക്കടലിനോട് ചേർന്നുള്ള കിഴക്കൻ ഇന്ത്യയിലെ മനോഹരമായ ബീച്ചുകളിൽ ഒന്നാണ് ഈ ബീച്ച്. പ്രശസ്ത കലാകാരനായ സുദർശൻ പട്നായിക് പലപ്പോഴും ബീച്ചിൽ മണലുപയോഗിച്ച് മനോഹരമായ ശിൽപങ്ങൾ നിർമ്മിക്കുന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.