ലുസൈൽ സ്റ്റേഡിയത്തിലേക്ക് നീലപ്പട ഒഴുകുന്നു,എല്ലാ കണ്ണുകളും മെസ്സിയിലേക്ക്

0

ലോകകപ്പിൽ ഇന്ന് മിന്നും പോരാട്ടങ്ങൾ,വ്യത്യസ്ത മത്സരങ്ങളിൽ നിലവിലെ ചാമ്പ്യന്മാരായ ഫ്രാൻസും അർജന്റീനയും ഇന്ന് കളത്തിലിറങ്ങും ഒടുവിൽ വിളി വന്നു,ഖത്തർ അമീറിന് അഭിനന്ദനവുമായി യു.എ.ഇ പ്രസിഡണ്ട് ശൈഖ് മുഹമ്മദ് ബിൻ സായിദ് അൽ നഹ്യാൻ ‘അവൾക്ക് വേണ്ടി’,ഖലീഫാ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ മെഹ്‌സ അമിനിക്കായി ശബ്ദമുയർത്തി ഇറാനിയൻ ആരാധകർ വിമർശകരുടെ വായടപ്പിച്ച മറുപടി,ഹോളിവുഡ് നടൻ മോർഗൻ ഫ്രീമാൻ മാപ്പു പറയണമെന്ന് ‘ഡെയിലി മെയിൽ’ ‘ഓൾഡ് ഫോക്‌സും’ ‘ഗ്രേറ്റ് സാത്താ’നും,ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ ഇറാൻ ഇന്ന് ബൂട്ടണിയുന്നത് കളിയിലൊതുങ്ങാത്ത രാഷ്ട്രീയ സമ്മർദങ്ങളുമായി കടലിന്നടിയിലും ഖത്തർ ലോകകപ്പിന് ഐക്യദാർഢ്യം,വേറിട്ട കാഴ്ചയൊരുക്കി ലക്ഷദ്വീപ് മലയാളികൾ(വീഡിയോ) ബഹ്‌റൈൻ പ്രതിനിധിയെ അയച്ചില്ല, ഉപരോധത്തിന് ശേഷം അയൽരാജ്യങ്ങളിലെ നേതാക്കൾ ഉൾപെടെ ലോകനേതാക്കൾ ഖത്തറിൽ ഒത്തുകൂടി ലോകകപ്പിലെ പരിചയക്കുറവ് തിരിച്ചടിയായി,ഖത്തർ മടങ്ങിയത് ഗോൾവല കാണാതെ അരികുചേർക്കപ്പെട്ടവരെ ചേർത്തുപിടിച്ച് ഖത്തറിൽ ലോകകപ്പിന് തിരിതെളിഞ്ഞു,ഉൽഘാടന ചടങ്ങിൽ താരമായി ഭിന്ന ശേഷിക്കാരനായ ഗാനിം അൽ മൊഫ്താഹ് ലുസൈൽ സ്റ്റേഡിയത്തിലേക്ക് നീലപ്പട

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.